Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Vô Tân Năm Khương là đúng rồi, chuyên BS. Nếu thay 4 bánh thì miễn phí cân bằng động

Tập Lái
24/8/20
1
0
1
30
Có bác nào thay lốp apollo chưa. E đang định thay cho spark

Tập Lái
5/11/17
30
7
8
35
Biên Hòa bác vô Năm Khương là chuẩn rồi đó bác. e củng nhà Biên Hòa nà

Tập Lái
24/8/20
3
1
3
49
Thay lốp phải lưu ý vụ date, lần em thay lốp chốt giá xong, đang lo cung cấp thông tin để ghi hóa đơn quay ra nó gỡ 4 cái bánh cũ ra rồi, đưa 4 cái lốp mới vào định lắp, em kiểm tra thì thấy date cũ nên không chịu, thế là họ ca bài ca là hết hàng rồi chỉ còn vậy thôi, em kiên quyết không mua nữa kêu lắp lốp cũ vào, thì lòi ra ngay 4 cái lốp date mới. Xe em chạy công ty trả tiền nên toàn lắp lốp Mít, Mít thì chạy êm nhưng mà hay bị dính đá thành ra thỉnh thoảng phải xỉa răng cho em nó, nên sau lười chuyển sang dùng BS ồn hơn nhưng khỏi phải lo xỉa răng

• Like
Reactions: No[2]
Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Thay lốp phải lưu ý vụ date, lần em thay lốp chốt giá xong, đang lo cung cấp thông tin để ghi hóa đơn quay ra nó gỡ 4 cái bánh cũ ra rồi, đưa 4 cái lốp mới vào định lắp, em kiểm tra thì thấy date cũ nên không chịu, thế là họ ca bài ca là hết hàng rồi chỉ còn vậy thôi, em kiên quyết không mua nữa kêu lắp lốp cũ vào, thì lòi ra ngay 4 cái lốp date mới. Xe em chạy công ty trả tiền nên toàn lắp lốp Mít, Mít thì chạy êm nhưng mà hay bị dính đá thành ra thỉnh thoảng phải xỉa răng cho em nó, nên sau lười chuyển sang dùng BS ồn hơn nhưng khỏi phải lo xỉa răng
9 xác. Ở đâu cũng vậy á bác. Mình mà ko biết hoặc lơ lơ ko để ý là dính ngay quả lốp cũ. Ở Tân Năm Khương (BH) cũng vậy, em toàn bị thay lốp trôi 1 năm nhưng thôi cũng tặc lưỡi cho qua vì mỗi lần em thay có 1 lốp

Tập Lái
10/7/20
12
1
1
34
Thank mn e đã thay lốp r, e thay 2 cái trc 2 cái trc cũ e đem ra sau, date 52.19 cái thì 20, giá 1 cặp luôn cân mâm 4 bánh là 3,3tr. Thank mn nhiều ạ.