Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Em tính đem vợ 2 già của em vào gara Nguyễn văn thạch trên đường Tô vĩnh diện thủ đức để đại tu ( vì nhà em cũng gần gara này). không biết có bác nào đã từng làm xe ở đây cho em xin ý kiến giúp em nhé.
em xin chân thành cảm ơn các bác rất nhiều

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Em chỉ vào đây thay nhớt vi-sai, lọc xăng, linh tinh ... chứ chưa đại tu lần nào nên chưa biết chất lượng ra sao, nhưng em thấy thợ ở đây nhiệt tình.

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Đừng bao giờ vào đây bác ạ. Tiếng xấu của gara này lan hơi bị xa. Bác chờ bác Taunus lên tiếng rồi hãy quyết định.

Hạng B2
26/5/11
268
152
43
Em thấy Bác nên hỏi Bác Taunus và Bác Phở thì hay. Bác Phở có quen anh thợ giỏi lém

Hạng B2
14/9/10
419
15
18
44
Em cũng đi làm mấy chiếc xe cho rồi (cho em và vài người bạn) làm gara ngoài có người quen giới thiệu là uy tín và làm ở cả gara quen thân luôn nhưng chất lượng thì nhiều lúc nản lắm bác àh , nhiều lúc em bị anh em phàn nàn lắm , thợ bây giờ chạy sô dữ lắm nên khá là ẩu( nhất là đồng và sơn)
Em nghĩ bác làm gara nào thì tùy anh em giới thiệu , có quen 1 chút thì tốt hơn nhưng kinh nghiệm em là cần phải theo dõi thường xuyên từng bước tiến độ để xử lý ngay nếu không hài lòng vì nếu đã hoàn công rồi thì rất khó nói , bắt đền làm lại cũng không theo ý mình được và lại càng khó chịu thêm
Vài dòng kinh nghiệm của em cho bác chủ

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Chưa có xe nói:
Em thấy Bác nên hỏi Bác Taunus và Bác Phở thì hay. Bác Phở có quen anh thợ giỏi lém

Thợ em quen khó tính và giá công chát lắm. Vợ mình mà mình vọc mò bậy bạ hư đồ là hắn chửi quê luôn, vậy mà mình vẫn khoái, vì mỗi khi sửa xong là hắn giảng cho mình nghe tường tận lý do hư hỏng và phương án sửa chữa nào là tối ưu nhất.

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
em cám ơn các bác nhiều.nhà em ở đường Đỗ xuân Hợp.mấy lần em có đem xe vào mấy gara bên quận 2 làm nhưng phải trả giá qúa đắt.(tiền thì mất mà tật vẫn mang).hôm bữa em co đi ngang qua gara nguyễn văn thạch nhìn bên ngòai vào thấy rộng rãi và hòanh tráng.nên em mới hỏi các bác.
xe em tính đại tu lại nguyên con.cả sơn và làm máy.em tính đem lên 3t nhưng xa qúa vả lại xe em đời 9x không biết người ta có nhận làm không nữa.