Hạng B1
17/2/06
70
0
0
53
RE: Nhờ các Bro giúp đỡ make up cho vợ iem, em xin cám ơn ah

Oh, đi ngoài đường em cũng hay chú ý xe Wagon lắm, em thì hay gặp 3c Wagon mầu trắng: 1c thì do 1 cô ngoài nước ngoài lái, còn 2c kia thì hình như biển M, N, sơn 2 mầu và cón dán chứ Wagon R+ mầu ghi. Ko biết có phải xe bác ko? Mầu đó cũng hiếm nên là hàng hiếm đấy ah ;)

Hôm nào off nha bác, em còn ít kinh nghiệm lắm, chắc phải học hỏi bác ấy chứ ;)

Trích đoạn: ptdung

@bác quangloc: cám ơn bác nhiều. Vợ hai Wagon em màu trắng, mấy lần đối đầu với bác rồi. Hôm nào phải xin gặp bác trao đổi kinh nghiệm thôi.

Hạng B1
26/12/03
63
0
8
Hanoi, Vietnam

Bác lại khiêm tốn rồi, đi trước phải chỉ đường cho anh em thôi. Xe em biển N, nhưng không dán chữ và cũng chỉ có 1 mầu thôi. Chú lái nào gầy là em. Con Wagon màu trắng dán chữ màu ghi là của một đ/c khác, em cũng hay gặp lắm, không biết có phải của bác nào trên OS nhà ta không. Mà dạo này hình như HN nhiều Wagon lên thì phải? Các bác ấy lại thích xe này rồi hay sao đấy!?
Oh, đi ngoài đường em cũng hay chú ý xe Wagon lắm, em thì hay gặp 3c Wagon mầu trắng: 1c thì do 1 cô ngoài nước ngoài lái, còn 2c kia thì hình như biển M, N, sơn 2 mầu và cón dán chứ Wagon R+ mầu ghi. Ko biết có phải xe bác ko? Mầu đó cũng hiếm nên là hàng hiếm đấy ah

Hôm nào off nha bác, em còn ít kinh nghiệm lắm, chắc phải học hỏi bác ấy chứ

Hạng B1
17/2/06
70
0
0
53

Em mới cho vợ 2 em đến nhờ BS Lomo làm thẩm mỹ, sau đây là một số hình ảnh của iem nó tại BV Bắc Nam (vì lúc đó hợi vội, hơn nữa chụp lúc trời tối nên ko đẹp lắm).
Em còn đang chế thêm chút đề can nữa, khi nào xong sẽ tiếp tục post hầu các bác ;)

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Ổn đấy Bác chẹp chẹp
Lomo này nhé ở đây cũ rồi hay sao mà lười nghiên cứu cho E thế hả,vào đây đi rồi biết nhá:mad::mad::mad::D:D:D

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Con này thế là đẹp hơn nhiều rồi...Bên hông theo em là tạm ổn, cản trước ngon đấy. Dáng vuông vức cũng có cái hay là tạo vẻ cứng cáp hơn, cái làm cho nó gây phản cảm với người xem nhất là phần Ca pô quá ngắn và xuôi xị xuống[8D][8D] Để cải tạo phần này nếu tìm được 1 cái Turbo Intake giả vuông vuông vừa phải gắn lên, rồi cho vài đường sơn, hay đề can sọc lệch cùng màu với màu xám của cản thì mình nghĩ là sẽ ngon mắt đấy.

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Bộ mâm đúc đẹp quá,made in ở đâu và giá bao nhiêu vậy bác ?