Hạng B1
17/2/06
70
0
0
53
Sau cuộc chiến trường kỳ với vợ cả để nâng đời lên Everest ko thành, em đành ngậm ngùi tiếp tục chung sỗng với vợ 2 Wagon đc mệnh danh là "đệ nhất xấu xí" vậy. Mặc dù trước đây em đã ko tiếc công để làm đẹp cho em nó nhưng khổ nỗi phụ tùng, phụ kiện cho em nó ít quá, vẫn ko cải thiện là bao.
Vì vậy, hôm nay em đưa vợ 2 lên đây để các bác mổ xẻ, kính nhờ các bác tư vấn làm đẹp cho vợ em (bất cứ làm thế nào cũng đc, kể cả mổ xẻ, vá đáp...) miễn sao để iem nó đẹp hơn. Dưới đây là hình vợ em ah:

BUM
Hạng B1
24/5/05
84
1
0
Hà Nội
RE: Nhờ các Bro giúp đỡ make up cho vợ iem, em xin cám ơn ah

Thanh niên Hongkong đang thịnh 1 loại xe Wagon gần tương tự nhu xe bác, tuy nhiên độ lại rất đẹp,Bác nhờ mấy bác bên Hongkong gửi cho mấy kiểu.
BUM

Hạng B1
17/2/06
70
0
0
53

@vuhn2509: Vâng, em xin ghi nhận ý kiến của bác. Đợi các bác sỹ cho ý kiến đầy đủ thì em sẽ tính toán cho em nó đi Viện luôn ah

@BUM: Em cũng đã tìm trên mạng mà ít loại xe này quá, chắc xe cỏ thế này bên kia họ chán chẳng buồn độ như mình hic... mà em lại chẳng quen ai bên Hong Kong mới chết chứ

Cám ơn các bác đã lưu tâm đến vợ em ah :)

Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

Wagon đời mới ,,,,

Hạng B1
17/2/06
70
0
0
53

Trích đoạn: t549665

Wagon đời mới ,,,,

Bác ơi, bác giới thiệu "vợ ngoại quốc" để em chết thèm à :(

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

em thấy topic này của bác bên OF, thật tình em cũng muôn giúp bác design lại dzợ 2 nhưng quả thật dzợ 2 của bác khó trang điểm :(:(:((dễ bị chỏi nếu mình độ dàn ngoài không đúng lắm) . Bác thử vào đây tham khảo bài của em (về Innova J)thử http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=286868 biết đâ giúp được cho bác phần nào.

Hạng B1
17/2/06
70
0
0
53

Trích đoạn: anhemvietnam

em thấy topic này của bác bên OF, thật tình em cũng muôn giúp bác design lại dzợ 2 nhưng quả thật dzợ 2 của bác khó trang điểm :(:(:((dễ bị chỏi nếu mình độ dàn ngoài không đúng lắm) . Bác thử vào đây tham khảo bài của em (về Innova J)thử http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=286868 biết đâ giúp được cho bác phần nào.

Vâng em post cả 2 nơi vì em nghĩ OF và OS đều có những cao thủ riêng và võ riêng mà bác ;)
Hơn nữa vợ em xấu quá nên vụ này khá "nan y", phải nhờ cao thủ mới xử lý đc. Em đã đọc bài cảu bác về In rồi, phải nói là rất hay nhưng .... ko áp dụng đc vào con Thị nở của em mừ :(

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam

em nghĩ xe bác chỉ cần thay bộ mâm đúc nữa nhìn ổn ngay, không nên độ thêm gì nữa bác ạ...

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Sao em thấy chụp mâm của xe bác phía trước và sau không giống nhau nhỉ? Xe bác tương đối đẹp rồi, bác thay bộ mâm đúc như bác nguyen nói thì nhìn xe sẽ thấy cứng cáp hơn. còn nội thất không biết bác làm gì chưa? em nghĩ bác tập trung vào nội thất thì hơn.