Tập Lái
30/10/20
4
1
1
42
Nhờ các cụ tư vấn Nissan Xtrail 2.5 limited 2018

*Ảnh minh họa

Em chào các Cụ thâm niên ạ
Tình hình là em định lấy Nissan Xtrail 2.5 bản limited 2018 tầm 770.. em kính xin ý kiến các cụ về:
  1. Mức tiêu hao nhiên liệu thực tế nhất ạ (em đi tỉnh nhiều và phố thì loanh quanh).
  2. Em có nên lấy 2 cầu không ạ? Hay chỉ lấy 1 cầu.. em thích lấy 2 cầu chỉ vì cái núm xoay cho nó sang chảnh hơn ạ, với cũng hay leo đèo ạ
  3. Tầm giá đó lấy được không các Bác? Em mua lại của TGD nisan

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: PMH82
Tập Lái
30/10/20
4
1
1
42
Tình hình là em đjnh lấy xtrail 2.5 bản limited 2018 tầm 770.. em kính xin ý kiến các cụ về:
  1. Mức tiêu hao nhiên liệu thực tế nhất ạ (em đi tỉnh nhiều và phố thì loanh quanh.
  2. Em có nên lấy 2 cầu kk ạ? Hay chỉ lấy 1 cầu.. em thích lấy 2 cầu chỉ vì cái núm xoay cho nó sang chảnh hơn ạ, vs cũng hay leo đèo ạ
  3. Tầm giá đó lấy đc ko các Bác? Em mua lại của TGD nisan
Chán quá.. mấy ngày ko có cụ nào chỉ giao giúp ạ ..

Tập Lái
28/9/20
10
5
3
29
tháng nữa Xtrail 2020 ra mắt rồi, nissan đổi qua đại lý phân phối TC motor nên vấn đề bảo dưỡng, máy móc hết ngại rồi. bác mua xe mới mà chạy

Tập Lái
8/4/20
7
8
3
48
Tình hình là em đjnh lấy xtrail 2.5 bản limited 2018 tầm 770.. em kính xin ý kiến các cụ về:
  1. Mức tiêu hao nhiên liệu thực tế nhất ạ (em đi tỉnh nhiều và phố thì loanh quanh.
  2. Em có nên lấy 2 cầu kk ạ? Hay chỉ lấy 1 cầu.. em thích lấy 2 cầu chỉ vì cái núm xoay cho nó sang chảnh hơn ạ, vs cũng hay leo đèo ạ
  3. Tầm giá đó lấy đc ko các Bác? Em mua lại của TGD nisan
“Nissan X-Trail, cái xe xấu đau xấu đớn, vô lăng xì líp, xe tàu, hâm mới mua X-Trail, ...” là nhận xét của một bộ phận người dân VN về X-Trail. Nếu chủ thớt bị tác động bởi các nhận xét trên thì ko nên tìm hiểu, mua và SD X-Trail; nếu chủ thớt là người nhiều tuổi, ko quan tâm đến miệng lưỡi của người khác thì mình chia sẻ về X-Trail 2.5SV 2018 sau 30 tháng lăn bánh như sau: X-Trail 2.5 được trang bị nhiều công nghệ an toàn, có khả năng vận hành rất linh hoạt trên mọi cung đường (mình đi cao tốc LT-DG với vận tốc 120km/h xe rất đầm chắc), cái xe có chi phí bảo dưỡng, chi phí vận hành cực rẻ, nói chung là cái xe rất lành. Nhược điểm duy nhất của X-Trail là tiếng ồn từ mặt đường vọng vào, nhưng dễ dàng khắc phục, chỉ cần bỏ <10tr XL cách âm, tiêu âm sàn là ổn. X-Trail 2.5 năm 2018 giá lăn bánh khoảng 1.150tr, bản 2019-2020 giá lăn bánh thời điển này <1.000tr, nếu đủ khả năng tài chính thì nên mua mới, ko thì mua 2.5SV-2018, giá 775tr là phù hợp nếu biết nguồn gốc và tình trạng xe (ko tai nạn, ko ngập nước). X-Trail là chiếc xe tốt, rất lành, rẻ, ... được nhiều người nhiều tuổi lựa chọn.
[QU
Nhờ các cụ tư vấn Nissan Xtrail 2.5 limited 2018

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: cohvn and lengoc84
Hạng B2
7/1/16
420
1.293
93
Tiêu hao nhiên liệu thế nào bác?
“Nissan X-Trail, cái xe xấu đau xấu đớn, vô lăng xì líp, xe tàu, hâm mới mua X-Trail, ...” là nhận xét của một bộ phận người dân VN về X-Trail. Nếu chủ thớt bị tác động bởi các nhận xét trên thì ko nên tìm hiểu, mua và SD X-Trail; nếu chủ thớt là người nhiều tuổi, ko quan tâm đến miệng lưỡi của người khác thì mình chia sẻ về X-Trail 2.5SV 2018 sau 30 tháng lăn bánh như sau: X-Trail 2.5 được trang bị nhiều công nghệ an toàn, có khả năng vận hành rất linh hoạt trên mọi cung đường (mình đi cao tốc LT-DG với vận tốc 120km/h xe rất đầm chắc), cái xe có chi phí bảo dưỡng, chi phí vận hành cực rẻ, nói chung là cái xe rất lành. Nhược điểm duy nhất của X-Trail là tiếng ồn từ mặt đường vọng vào, nhưng dễ dàng khắc phục, chỉ cần bỏ <10tr XL cách âm, tiêu âm sàn là ổn. X-Trail 2.5 năm 2018 giá lăn bánh khoảng 1.150tr, bản 2019-2020 giá lăn bánh thời điển này <1.000tr, nếu đủ khả năng tài chính thì nên mua mới, ko thì mua 2.5SV-2018, giá 775tr là phù hợp nếu biết nguồn gốc và tình trạng xe (ko tai nạn, ko ngập nước). X-Trail là chiếc xe tốt, rất lành, rẻ, ... được nhiều người nhiều tuổi lựa chọn.
[QUView attachment 2355510

Hạng B2
26/7/07
274
195
43
tháng nữa Xtrail 2020 ra mắt rồi, nissan đổi qua đại lý phân phối TC motor nên vấn đề bảo dưỡng, máy móc hết ngại rồi. bác mua xe mới mà chạy

Sắp về Xtrail đời mới à bác, hy vọng giá ko như Sorento

Tập Lái
28/9/20
10
5
3
29
Chắc cũng lâu đó thím, bởi Nissan Việt Nam mới đổi đại lý, thêm dựng xưởng lắp ráp mới nữa chờ cũng phải sang năm. Hix hix ...:(:(o_O;) nếu có chắc em Lavina ra trước

Hạng D
9/2/18
3.362
4.930
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Chân to lanh quanh 10 lít thôi! Thích thì mua thôi chứ chả con nào hơn mà so sánh dc hết! Bản 2 cầu càng tốt.

Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Đi tỉnh và hay leo đèo thì 2.5 2 cầu là chuẩn rồi bác ơi.
Mà em thấy bảo bản mới sắp ra mắt rồi đấy, bác mua mấy hôm lại tiếc.