Tập Lái
14/10/05
13
0
0
Vợ cả Magnus nhưng vì tăng dân số muốn cưới 1 em SUV, nhờ các pác dẫn đường chỉ lối xem nên cưới em nào 7 chỗ? Bản thân rất mê REXTON nhưng hẻo quá đành chờ vậy.

V8
Hạng B2
27/5/05
150
1
0
RE: Nhờ các pác tư vấn 1 tý?

Kia đi bác, tôi thấy em đó được đấy.

Tập Lái
14/10/05
13
0
0

Cảm ơn bác V8, KIA là đời nào hả bác ? Nhờ bác chỉ rõ thêm

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

Bác không nói là bác có bao nhiêu tiền để bọn em tư vấn: từ Prado đến Zace....???

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Mà nhà bác cũng phải cho thêm thông tin dân số hiện thời của nhà bác thuộc nhóm longleg hay lũn cũn.

Có 1 lựa chọn Maz Pre để đứa lớn có thể đưa đứa bé đi nhà trẻ cho mình còn có thời gian đầu trần, chân số, off- vỉa hè, ngắm chân dài, cụng bia.:D:D:D

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

Trích đoạn: vuhn2509

Chơi Musso đi bác, cùng hãng SS, 7 chỗ đàng hoàng.

Rexton là em của Musso. Trẻ hơn, xinh hơn nhưng hơi kiêu :D. Thôi không với tới cô em thì cưới tạm cô chị cũng được bác ạ. Musso Libero ngon đấy.

Nhưng bác nhớ là Musso hay Rexton chỉ là 5+2 chỗ. Hai ghế sau trần rất thấp chỉ trẻ em pre-teen ngồi được thôi, mà đi xa ngồi ghế đó cũng không thoải mái được. Bù lại hàng ghế thứ hai rất rộng rãi, ngồi được 4 người lớn.

Tập Lái
14/10/05
13
0
0

Xin lỗi chưa khai báo dân số :3 longlegs, 2 lũn cũn(vi phạm tăng dân số:D. Định bán Magnus L6,2.5 2004 rồi thêm khoảng 20k gì đó rổi

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

He he,
Đề bài của bác hơi bị khó.
Lại phải hỏi thêm bác mấy câu để các bác dễ tư vấn.
1, Gara nhà bác có mấy chỗ (hoặc bác có chịu nổi nếu gửi xe tháng 2 xe không)?
2, Chị nhà ta có chịu lái xe không?
3, Bác đã thật sự chán Magnus chưa?

Vì với chừng hơn 20k, bác mua thêm 1 chú Maz Prema cho chị nhà đi gửi trẻ, đưa con đi học thì bác đỡ khổ cái cảnh lái taxi không công. Có nhiều thời gian dành cho thế giới đàn ông. Cái đó còn sướng hơn đi xe xịn hơn 1 chút mà kiêm luôn anh trông xe. Lại được tiếng chiều vợ quá đáng
. Khi nào cần chở cả nhà đi chơi thì có xe rộng, đủ chỗ.

Còn nếu đã chán Magnus rồi thì việc đầu tiên là bán ngay nó đi cái đã, cầm tiền rồi mà không được xoay, vê... là bác tìm ra phương án hợp lý rất nhanh.

Trích đoạn: Rexton

Xin lỗi chưa khai báo dân số :3 longlegs, 2 lũn cũn(vi phạm tăng dân số:D. Định bán Magnus L6,2.5 2004 rồi thêm khoảng 20k gì đó rổi
Thêm người là thêm phúc. (Tự an ủi khi nộp tiền phạt) Chắc là bác toại nguyện nên đổi xe.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/10/05
13
0
0

Datsun ơi, nói thật chưa chán Magnus vì đi hay lắm mỗi tội rất chật nếu cả nhà leo lên xe cho nên mới có ý định đổi xe, bà xã chưa biết lái, còn mỗi tháng phải chi đỗ 2 xe thì nguy to. Theo các pác Magnus mới đi 5000km bán được bao nhiêu vậy???