Tập Lái
12/11/11
19
10
3
Em đang định lấy Santa Fe , nhờ các sale báo giá tốt nhất :)
Xe màu trắng bản xăng đặc biệt nhé

Hạng B2
3/11/04
281
424
63
Có bác nào inbox cho bác thì bác share cho em tham khảo với nhé. Em cũng có hỏi mà chả thấy bác sales nào trả lời, chắc đắc quá nên chẳng thèm nữa
Lâu quá mới gặp bác...
Thật là ngại quá bác àh... Em còn nợ bác chuyến đi coi đua xe F1 ở Mã Lai mà chưa trả được nữa... Bữa nào các cho em buổi hẹn để em trả bác nhé :)
bác đổi xe luôn ah? Em cứ tưởng bác trung thành với KIA chứ

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Có bác nào inbox cho bác thì bác share cho em tham khảo với nhé. Em cũng có hỏi mà chả thấy bác sales nào trả lời, chắc đắc quá nên chẳng thèm nữa
E mới ib lại bác check giúp e, nếu chưa nhận đc e sẽ gửi lại, e cảm ơn bác rất nhiều

6/9/15
17
2
3
30
e tên Thanh, có thòi gian rãnh gọi e để tham khảo giá nhé a,giá cạnh tranh

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Lâu quá mới gặp bác...
Thật là ngại quá bác àh... Em còn nợ bác chuyến đi coi đua xe F1 ở Mã Lai mà chưa trả được nữa... Bữa nào các cho em buổi hẹn để em trả bác nhé :)
bác đổi xe luôn ah? Em cứ tưởng bác trung thành với KIA chứ
Mình bận cày cuốc nên đi suốt bác à. Mà em nhớ em với bác có nợ gì đâu nhỉ, mà thôi hôm nào có dịp ngồi coi sao nhen.

• Like
Reactions: hoangtan1312
Tập Lái
3/10/15
27
7
3
33
nhà em đang trên đường từ HQ về 1 em FE chân dài. màu trắng máy dầu,option full bản nội địa, số KM chạy đủ điều kiện để rước em ấy về nước , giá 1.465. bác nào nhà mì có nhu cầu ơi em với nhé

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
nhà em đang trên đường từ HQ về 1 em FE chân dài. màu trắng máy dầu,option full bản nội địa, số KM chạy đủ điều kiện để rước em ấy về nước , giá 1.465. bác nào nhà mì có nhu cầu ơi em với nhé

Giá này chắc chưa lăn bánh hả Bác?