Hạng B2
11/8/11
464
7.084
93
  • Like
Reactions: Ngayhe
Hạng D
13/1/11
2.367
26.564
113
thành Phiên An - Gia Định
Đà lạt - Bảo Lộc - ql55b - Kê Gà.
Chỉ mà cũng tiết tiệm
Từ dalat về, vừa tới địa phận bảo lộc, ngay khúc đường cong cong bên tay phải chạy chậm để ý có bảng chỉ dẫn vào quốc lộ 55. 20km đầu hơi xấu, đoạn sau tuyệt vời. Có những đoạn giao cắt nhớ theo bảng chỉ dẫn mà đi thôi, dễ lắm anh...

đường nài nhớ hình như chại ngang mấy cái thủy điện Đa Mi Hàm Thuận dì dì... ? chục năm rùi chưa trở lại

Hạng C
20/1/18
531
66.437
103
Ối anh đi Đức Linh lên BLao sao lại đi lối phương lâm ? Một là leo đèo Tà Pứa (đèo con rắn) hai là đi lối Mepu - Dakai - Rumo - Phú Bình - Madagui .
À, em phải ghé vườn e ở Tân phú nên đi theo đường Mapu lên phương lâm anh ạ

• Like
Reactions: NVT0933
Hạng B2
11/8/11
464
7.084
93
À, em phải ghé vườn e ở Tân phú nên đi theo đường Mapu lên phương lâm anh ạ
Vườn anh ở đoạn nào thế để em ghé xin ít bưởi anh Phong ơi. Còn một lối đi sang Định Quán từ Đức Linh nữa là tới Ngã ba cây sung ( đầu trị trấn Võ Đắc) anh đi thẳng thay vì quẹo phải đi vào Đức Tín --> đi ra tới cầu Bến Thuyền để sang Gia Canh - Định Quán :D.

• Like
Reactions: Nam BK and xtitan01
Hạng C
20/1/18
531
66.437
103
Vườn anh ở đoạn nào thế để em ghé xin ít bưởi anh Phong ơi. Còn một lối đi sang Định Quán từ Đức Linh nữa là tới Ngã ba cây sung ( đầu trị trấn Võ Đắc) anh đi thẳng thay vì quẹo phải đi vào Đức Tín --> đi ra tới cầu Bến Thuyền để sang Gia Canh - Định Quán :D.
vườn mình không có bưởi anh ạ, có mỗi bưởi da :)
Sáng nay có người chỉ đường từ Cây xung, mình xuất phát từ Võ Xu, qua cầu phà gì giống anh nói mà nghe nói có 500 đường đất, mình lại đi đến ngay Ubnd huyện Tân phú nên chọn đường Mê Pu, phương lâm