Tập Lái
22/10/21
28
7
3
25
Giá xe Kia Morning hiện có mức nằm trong khoảng từ 359-439 triệu đồng, trực tiếp cạnh tranh với các đối thủ trong phân khúc như Vinfast Fadil, Hyundai Grand i10, Toyota Wigo, Honda Brio.

Hạng B1
7/11/22
63
14
8
21
quan điểm cá nhân thì mình nghĩ bác tham khảo sang wigo xem thế nào. cố thêm đôi ba chục nữa mình nghĩ ăn đứt mấy con kia. trên này thấy đang để 355 củ cho bản AT 2019 này.

Attachments

Tập Lái
5/11/22
31
1
8
21
Cần Thơ có 1 xe này, gửi bác tham khảo, giá rẻ thế này mình cứ xuống xem rồi hẵng chốt nhé

Attachments

Tập Lái
10/11/22
37
4
8
21
Còn nhiều option khác hay hơn mà bác, bác thử lên otocomvn tìm xem, nhiều xe lướt mà giá ngon lắm,
Chào cả nhà, em là mem mới. Em dự định lấy con Kia Morning AT giá đề xuất 329tr, dự định góp cố đĩnh lãi qua Shinhan. Hiện tại, em có tầm 100tr .
Em ở Cần Thơ. Nhu cầu, hàng tuần chạy đi tỉnh 2-3 ngày, còn lại là tới lui nội ô.
K cần xe đẹp sang, chỉ cần ổn định, tiết kiệm xăng. Em có bất động sản để đảm bảo nếu cần (không phải nhà em đang ở).
Về thu nhập thì 2 VC e 1 tháng đc tầm 26-28tr - lương qua ngân hàng, có hợp đồng lao động.
Nhờ các bác cho lời khuyên. Con này hợp lý chưa? Có ổn không? Phương án góp ntn cho hợp lý.
Cám ơn cả nhà.
View attachment 2670907*Ảnh minh họa
Thực ra thì bác có thể lên otocomvn mà, có nhiều mức giá khác nhau cũng như bộ lọc để mình chọn tham khảo ấy, như thế có phương an tài chính okela hơn

Attachments