Tập Lái
8/3/15
11
7
3
52
Nhờ hướng dẫn sử dụng thiết bị tiết kiệm xăng ô tô

Hi mọi người

Mình có người nhà tặng bộ thiết bị tiết kiệm xăng mà ko có hướng dẫn sử dụng. Hội ta có cụ nào dùng rồi or biết cách sử dụng chỉ bảo hộ với ạ.

Xin cám ơn
Nhờ hướng dẫn sử dụng thiết bị tiết kiệm xăng ô tô

Last edited by a moderator:
Diamond Hand
28/7/09
1.592
15.953
133
Thiết bị tiết kiệm xăng thì sẽ bị giảm công suất.
Tiết kiệm xăng so với xe nguyên mẫu mà ko giảm công suất thì hãng nó mua bản quyền về đắp vô rồi :D Đâu đến mức người phát minh phải đi bán dạo từng món 1 :D

Hạng B2
18/5/16
219
263
63
42
Bạn có thằng người nhà tốt ghê!!! Đồ ngon vậy sao ko để dùng mà lại cho. Thế kỷ bao nhiêu rồi mà còn tin ba cái đồ quỷ này!!!

• Like
Reactions: Perenco and Osin
Hạng B2
10/2/18
445
184
63
41
Các hãng tụi kỹ sư nó cũng đã tính hết rồi bác,chế cháo gắn thêm vào chi cho mệt bác ơi.

• Like
Reactions: Perenco and Osin
Tập Lái
20/8/15
21
22
3
Nhìn như đồ chơi con nít vậy ,cái chạc chia 3 thấy ghê mà bác can đảm gắn vào xe làm gì không biết có tiết kiệm xăng được không , mà mấy cái bụi bặm nó ba vớ nó lọt vào thì lại sửa tốn mớ tiền .

Hạng B1
7/10/17
88
87
18
HCM
Lấy ống ngắn găn vô cái bình. Cắt đôi dây dẫn xăng rồi gắn cái T vô giữa, rồi gắn cái ống ngắn vô cái T. Dùng cái này tiết kiệm dc 30% xăng đó bác chủ. Thay vì đổ 1tr thì đổ 700k thôi. Nguyên lý hoạt động là lấy hơi nước ngoài không khí kết hợp xăng tạo thành hybrid như ghi trên bao bì. Bởi vì đã được đk bản quyền rồi nên các hãng không dc áp dụng nữa bác à

• Like
Reactions: Perenco