Tập Lái
17/3/16
38
24
8
29
Em vô tình thấy icon này hiện ra trong bảng taplo, nhìn giống như hệ thống chống trượt mà lúc mở điện trên xe không thấy hiện phải chăng là xe này có option đó mà bị cắt đi. Mấy bác chỉ giáo giúp em :3ddaomat:
Fortuner 2016 máy dầu
Nhờ mấy bác chỉ giáo giúp em

Hạng B2
22/12/15
312
608
93
40
Xe KIA sorento có cái này,thường thì nó ko hiện,có nút bên ngoài bấm vô nó hiện trên táp lô cái hình đó màu xanh và kèm chữ off.e hiểu là bình thường nó đã bật chống trượt,còn bấm nút là tắt hệ thống chống trượt.còn fo tủn bản full e ko thấy có.vẫn có đèn đó trên táp lô giống hình của thớt nhưng ko thấy nút bật tắt.chắc toy nó cho nhìn hình đoán chữ.đố người dùng tìm ra:3dcuoi:

Tập Lái
17/3/16
38
24
8
29
Xe KIA sorento có cái này,thường thì nó ko hiện,có nút bên ngoài bấm vô nó hiện trên táp lô cái hình đó màu xanh và kèm chữ off.e hiểu là bình thường nó đã bật chống trượt,còn bấm nút là tắt hệ thống chống trượt.còn fo tủn bản full e ko thấy có.vẫn có đèn đó trên táp lô giống hình của thớt nhưng ko thấy nút bật tắt.chắc toy nó cho nhìn hình đoán chữ.đố người dùng tìm ra:3dcuoi:
em cũng ko thấy nút ở ngoài như sorento, bác nói làm e hoang mang quá :3ddaomat:

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Chống lật hay chống trượt vậy anh? Vậy ko có nên nó dễ....

Tập Lái
27/9/16
46
32
18
36
Chắc để trang trí thui bác, chứ ko có dc trang bị
Con Focus 2016 của e nè, kính chiếu hậu dc trang bị 2 thớt nhìn zô cứ tưởng dc trang bị hệ thống cảnh báo điểm mù nhưng thật ra bị cắt giảm khi lắp ráp tại Việt Nam!, chỉ dc trang bị bên nước ngoài thui...hix hix

Tập Lái
17/3/16
38
24
8
29
Chắc để trang trí thui bác, chứ ko có dc trang bị
Con Focus 2016 của e nè, kính chiếu hậu dc trang bị 2 thớt nhìn zô cứ tưởng dc trang bị hệ thống cảnh báo điểm mù nhưng thật ra bị cắt giảm khi lắp ráp tại Việt Nam!, chỉ dc trang bị bên nước ngoài thui...hix hix
em nghĩ xe này đc trang bị mà ở đây chắc bị cắt mất rồi :3dkhoc:

Tập Lái
27/9/16
46
32
18
36
em nghĩ xe này đc trang bị mà ở đây chắc bị cắt mất rồi :3dkhoc:
Uh bác, e gọi tới Ford Việt Nam! Thì báo option này ở Việt Nam! Hem có, sao nó ko thay kính luôn, làm e cứ nghĩ tụi Ford ráp thiếu cho e...hihi

Tập Lái
17/3/16
38
24
8
29
Uh bác, e gọi tới Ford Việt Nam! Thì báo option này ở Việt Nam! Hem có, sao nó ko thay kính luôn, làm e cứ nghĩ tụi Ford ráp thiếu cho e...hihi
hehe làm bữa e đứng sau đít e fiesta giơ chân ra ngay bên hông mà ko thấy bên kính hậu nháy đèn cứ nghĩ bác tài tắt chức năng đó rồi chứ