Hạng D
31/10/08
1.288
6
38
Re:Nhờ SSFC tư vấn giá cả Ssangyong Musso

giá libero là hợp lý , thương lượng thêm được thì càng tốt . con gl so đời thì giá hơi cao , ko xét theo đồng hồ , tuy nhiên bác kết là được , miễn sau bác hài lòng với lựa chọn của mình . nếu lấy gl bác nên xem xe của bác nhamtiensinh nhiều đồ chơi

Hạng B2
29/5/10
153
11
18
54

xì trum già nói:
giá libero là hợp lý , thương lượng thêm được thì càng tốt . con gl so đời thì giá hơi cao , ko xét theo đồng hồ , tuy nhiên bác kết là được , miễn sau bác hài lòng với lựa chọn của mình . nếu lấy gl bác nên xem xe của bác nhamtiensinh nhiều đồ chơi

Xe bác nham em có biết, nhưng em cũng không có nhu cầu offroad hạng nặng, và xe bác nhâm thì giá lúc trước em hỏi là 260T (nhưng chưa muốn bán?!)

Hạng B1
13/4/10
77
0
6
42

Bác nham vừa bán một khúc ruột để lấy tiền sống qua ngày. để giữ e nó đấy.

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

hiclean nói:

vậy là bác rước xe bác nhâm về? nếu vậy rửa hoành tráng nha....hehehe

Hạng B2
18/4/10
120
0
0

hiclean nói:

cho kg ai thèm kìa, khúc ruột đó cho bác hiclean đi, bớ bác nhâm ui.....hi hi

Hạng D
17/9/10
2.496
205
63
Tân Phú - HCMC

Chào Bác cub91 - Tình hình là Bác đã mua dc xe chưa? Chiếc Musso GL 2002 Nếu Bác không mua thì giới thiệu cho em được kg? Em sẽ hh cho các Bác 1 chầu tuỳ hỉ. Bác nào có thông tin về xe Musso chất còn kha khá pm giúp em vào số đt này nhé : 0914 176 175 ( Mr Trí).

Xin cảm ơn và Hậu Tạ. :D

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam

xe em đi chính xác là 115,000 km . mặc dù có chơi offroad nhưng em bảo dưỡng rất kỹ chỉ thay mới , không sửa chữa , máy xăng mercsdes có bệnh khó chịu nhất là thổi ron qui lát . cái này em đã khắc phục hoàn toàn . bảo đảm không bao giờ bị vì bạn em làm máy mercedes cho các dòng xe mercedes xăng 10 chỗ chạy dịch vụ rất kinh nghiệm chuyện này.
trong tuần tới em mà lấy được reston thì em sẽ đễ lại cho các bác giá hữu nghị nhất để em nó không bị lưu lạc ra ngoài .

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net

nhamtiensinh nói:
xe em đi chính xác là 115,000 km . mặc dù có chơi offroad nhưng em bảo dưỡng rất kỹ chỉ thay mới , không sửa chữa , máy xăng mercsdes có bệnh khó chịu nhất là thổi ron qui lát . cái này em đã khắc phục hoàn toàn . bảo đảm không bao giờ bị vì bạn em làm máy mercedes cho các dòng xe mercedes xăng 10 chỗ chạy dịch vụ rất kinh nghiệm chuyện này.
trong tuần tới em mà lấy được reston thì em sẽ đễ lại cho các bác giá hữu nghị nhất để em nó không bị lưu lạc ra ngoài .

Hôm qua có người hỏi thăm VT muốn mua xe của Nhamtiensinh, không biết họ đã liên lạc với em chưa?

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

nhamtiensinh nói:

Hoan hô bác, vậy là em Rexton đầu tiên của Songtra sau một thời gian lận đận lại sắp có chủ mới rồi.