Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
với kinh nghiệm chạy Cam 3 năm, E250 7 năm, mình rècommend bác nên mua VF A2.0 bản 228hp. Chạy êm mượt hơn Cam rất nhiều, tăng tốc khủng ( 7.5s), điều khiển dễ.
Đừng nghe mấy lão mới chỉ trải nghiệm được mấy em xe Nhật. Đặc điểm nữa là bảo dưỡng và linh kiện VF cực rẻ so với xe Đức, trừ quả lốp thì chắn đắt gấp đôi lốp Camry vì cấp xe nó xịn sò hơn hẳn.

Hạng B2
12/2/19
219
112
61
32
Camry 2.5Q bản full nha bác. Bên em đang có sẵn xe giao ngay trước Tết nha bác ơi.

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Giá trị xã hội đảo lộn

Thằng có 1 tỉ rưỡi mua xe, lên mạng hỏi mấy thằng chạy grab, ăn mì tôm, coi xehay :D

1.5 tỉ mình mua con vios E cvt, tiền còn lại mua miếng đất xa xa chờ mấy tháng sang tay kiếm ít trăm. Vừa có xe chạy vừa có tiền...

Vãi 1 tỉ rưỡi :D

có mấy mem chạy xe phổ thông nhận xét về xe sang luôn nữa chứ :);):(

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Tầm tiền của bác nên mua phân khúc giữa á: phổ thông < giữa < sang. Nên chọn VW Passat. Xe chất Đức nhìn trường xe và đẹp.
Cam cũng không phải lựa chọn tồi, nếu kinh tế không thoải mái thì Cam là lựa chọn hợp lý.
Chỉ ghét thằng TOY và thằng hòn đá, khi khan hàng nó bắt ăn lạc Cam giờ cũng dính lạc từ 20-30 củ.
Chẳng có ở đâu là hợp lý cả, bác cử khảo xem chỗ nào giá "minimum" thì OK thôi.

Passat vẫn là xe phổ thông bác ơi. Passat CC mới là ok. Bác đừng làm anh em lẫn lộn mà phải móc hầu bao ra trả giá cao hơn cho 1 chiếc phổ thông.

Hạng C
22/3/16
973
9.030
93
Tầm tiền của bác nên mua phân khúc giữa á: phổ thông < giữa < sang. Nên chọn VW Passat. Xe chất Đức nhìn trường xe và đẹp.
Cam cũng không phải lựa chọn tồi, nếu kinh tế không thoải mái thì Cam là lựa chọn hợp lý.
Chỉ ghét thằng TOY và thằng hòn đá, khi khan hàng nó bắt ăn lạc Cam giờ cũng dính lạc từ 20-30 củ.
Chẳng có ở đâu là hợp lý cả, bác cử khảo xem chỗ nào giá "minimum" thì OK thôi.
Passat rất đáng tiền, nếu thường xuyên đi 2 người nên xúc bản thấp nhất vì khung gầm và mọi thứ trừ vài option chả khác bản bluemotion bao nhiêu mà tiết kiệm đc 1 mớ
E vừa xúc passat từ tháng 5/2019, chiếc xe rất đáng đồng tiền,
Tăng tốc mượt hơn tất cả xe cùng phân khúc, độ êm ái, cách âm bỏ xa camry

Hạng C
22/3/16
973
9.030
93
Passat vẫn là xe phổ thông bác ơi. Passat CC mới là ok. Bác đừng làm anh em lẫn lộn mà phải móc hầu bao ra trả giá cao hơn cho 1 chiếc phổ thông.
Mua ở VN ko nên dùng định nghĩa nc ngoài bác ơi, tốt nhất bác chủ đi lái + ngắm thử chứ đẽo cày giữa đường trên này toàn sales vào chém.

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Tìm con WV passat 2016 2017 tầm dưới 1 tỉ chạy quá ngon rồi, xe đẹp chạy ăn đứt camry nhập mẽo chứ chưa nói nhập Thái, còn dư nửa tỉ mà passat chạy nhiều năm vẫn đẹp.

Hạng B2
23/1/13
216
234
43
Ráng tí nữa làm con Vinfast cho nó yên tâm.
tầm tiền đó mình cũng đang tính ráng tí nữa làm 1 cặp vinfast, 1 con chạy, 1 con để dành thay phụ tùng qua xài dần thì mấy anh Cam - Mệt - Bê tuổi tí nhé!