Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
54
Bắc trung bộ
bienxanhmenhmong nói:
Vậy là tôi "hố hàng" quá rồi. Mua nhầm con 1992 lx bị "lai" tứ lung tung mà tới 160 chai (giữa tháng 03/2014). Cay cú quá.
92 Xờ lờ à..... LX có khoảng giá từ 100 chai tới 220 chai thì không nên cay cú làm gì bác , khi nào bác tu bổ cho em nó gần đạt ngưỡng trên là sẽ Ok thôi mừ !
Em cũng 93LX đây !:D

Hạng B2
9/3/14
173
93
28
"hố hàng" mà còn bị te tua thì căng quá. Chăm chút gàn 20 chai rồi mà chưa vào đâu hết. Từ ngày lấy con này về làm mình mất ăn mất ngủ, chỉ tập trung lo cho nó thôi. Tâm trạng hơi nản chút. Rất tiếc là mình không kèm theo hình ảnh được để các Bác "oánh" giá.

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
bienxanhmenhmong nói:
"hố hàng" mà còn bị te tua thì căng quá. Chăm chút gàn 20 chai rồi mà chưa vào đâu hết. Từ ngày lấy con này về làm mình mất ăn mất ngủ, chỉ tập trung lo cho nó thôi. Tâm trạng hơi nản chút. Rất tiếc là mình không kèm theo hình ảnh được để các Bác "oánh" giá.
Con vợ 1 của em 91EX phải bỏ ra tới 60chai làm chơi 3 năm em lên đời 96. Nếu chơi xe thì phải chịu, nếu mua xe để đi làm ăn thì căn nhắc lại

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Nguyen_Acc nói:
bienxanhmenhmong nói:
Con vợ 1 của em 91EX phải bỏ ra tới 60chai làm chơi 3 năm em lên đời 96. Nếu chơi xe thì phải chịu, nếu mua xe để đi làm ăn thì căn nhắc lại
EGLA vừa làm ăn vừa chơi đây ... tốn >200chai quá (hỏng nhớ hết)

Hạng D
27/5/09
1.162
266
83
Đà Nẵng
Nguyen_Acc nói:
bienxanhmenhmong nói:
E đồng ý với bác Nguyên về khoảng này..! Nếu mua để đi thì bác nên tìm xe mới bác ạ..bởi vì bác sẽ không bị hành hạ bởi cái khoảng sửa chữa tu bổ, tốn thời gian.. Còn nếu đã chọn e nói rùi thì bác đừng băn khoăn nữa.. Mình đi rồi tu bổ dần dần.Nhưng khi đã ổn định rùi thì bác sẽ thấy không hối tiếc khi quyết định chọn e nó bác ạ..Riêng e thì vẫn mua xe để đi làm ăn đó thôi, nhưng e vẫn quyết định chọn e nó.. Và cho đến bây giờ thay vì đi con xe mới không bằng ai, e lại đc các đối tác khen nức nở khi đc thử cầm lái con vợ già của e nhé bác. Đôi điều tâm sự chúc bác vui vẻ khi đc ở bên e nó.

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
tynguyenduy nói:
Nguyen_Acc nói:
bienxanhmenhmong nói:
E đồng ý với bác Nguyên về khoảng này..! Nếu mua để đi thì bác nên tìm xe mới bác ạ..bởi vì bác sẽ không bị hành hạ bởi cái khoảng sửa chữa tu bổ, tốn thời gian.. Còn nếu đã chọn e nói rùi thì bác đừng băn khoăn nữa.. Mình đi rồi tu bổ dần dần.Nhưng khi đã ổn định rùi thì bác sẽ thấy không hối tiếc khi quyết định chọn e nó bác ạ..Riêng e thì vẫn mua xe để đi làm ăn đó thôi, nhưng e vẫn quyết định chọn e nó.. Và cho đến bây giờ thay vì đi con xe mới không bằng ai, e lại đc các đối tác khen nức nở khi đc thử cầm lái con vợ già của e nhé bác. Đôi điều tâm sự chúc bác vui vẻ khi đc ở bên e nó.
Được người khác khen là khoái rồi....

7/6/08
456
13
0
49
bienxanhmenhmong nói:

Theo ý kiến cá nhân của em, nếu nó "te tua" quá thì Bác nên ngừng đầu tư vào em nó, thanh lý đi và tuyển lại em khác còn cơ bản để chăm sóc cho ngon lành, xe cũ thì phải sửa chữa là điều tất nhiên, song có nhiều cái không thể sửa được hoặc sửa mãi cũng không ngon

Hạng B2
18/10/13
238
87
28
HCM
tynguyenduy nói:
Riêng e thì vẫn mua xe để đi làm ăn đó thôi, nhưng e vẫn quyết định chọn e nó.. Và cho đến bây giờ thay vì đi con xe mới không bằng ai, e lại đc các đối tác khen nức nở khi đc thử cầm lái con vợ già của e nhé bác.

Em thì không đồng tình với chuyện xe mới không bằng ai hay hơn ai gì hết. Xa hơn nữa là chuyện được khen. Chơi xe thích nhất là bản thân thấy hài lòng chứ ko phải vì được người khác trầm trồ khen. Người này khen xe cọt nhưng người khác lại khen xe đời mới chê cọt chả lẽ mình lại bán cọt sao?

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Riêng em mua Cọt không phải để làm ăn, cũng chẳng phải để chơi, mà em thích chơi với anh em chơi Cọt vậy thôi...! :D

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
dhhongdam nói:
Riêng em mua Cọt không phải để làm ăn, cũng chẳng phải để chơi, mà em thích chơi với anh em chơi Cọt vậy thôi...! :D
Câu này nghe hay nè ... :D