Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
dhhongdam nói:
Riêng em mua Cọt không phải để làm ăn, cũng chẳng phải để chơi, mà em thích chơi với anh em chơi Cọt vậy thôi...! :D
Em nhấn like bác 1 cái vì Câu nói hay:D

Hạng B2
28/3/14
373
39
28
37
Nguyen_Acc nói:
tynguyenduy nói:
Nguyen_Acc nói:
bienxanhmenhmong nói:
"hố hàng" mà còn bị te tua thì căng quá. Chăm chút gàn 20 chai rồi mà chưa vào đâu hết. Từ ngày lấy con này về làm mình mất ăn mất ngủ, chỉ tập trung lo cho nó thôi. Tâm trạng hơi nản chút. Rất tiếc là mình không kèm theo hình ảnh được để các Bác "oánh" giá.
Con vợ 1 của em 91EX phải bỏ ra tới 60chai làm chơi 3 năm em lên đời 96. Nếu chơi xe thì phải chịu, nếu mua xe để đi làm ăn thì căn nhắc lại
E đồng ý với bác Nguyên về khoảng này..! Nếu mua để đi thì bác nên tìm xe mới bác ạ..bởi vì bác sẽ không bị hành hạ bởi cái khoảng sửa chữa tu bổ, tốn thời gian.. Còn nếu đã chọn e nói rùi thì bác đừng băn khoăn nữa.. Mình đi rồi tu bổ dần dần.Nhưng khi đã ổn định rùi thì bác sẽ thấy không hối tiếc khi quyết định chọn e nó bác ạ..Riêng e thì vẫn mua xe để đi làm ăn đó thôi, nhưng e vẫn quyết định chọn e nó.. Và cho đến bây giờ thay vì đi con xe mới không bằng ai, e lại đc các đối tác khen nức nở khi đc thử cầm lái con vợ già của e nhé bác. Đôi điều tâm sự chúc bác vui vẻ khi đc ở bên e nó.
Được người khác khen là khoái rồi....
Xe em cũng được mấy ô trong xóm khen vì trong cơ quan mấy ô cũng có con cọp mà theo mấy ô nói là dòng này chạy sướng lém (mặc dù xóm em có 1 e ếch, 1 mông đâu, 1 cà rem, 1 lè xè chưa nghe bàn tán gì về mấy ẻm hết
):), với mấy ông cơ quan ba em cũng chạy tới nhà xem và khen, xe còn đẹp và cứng quá :) nghe mà khoái quá chừng :):):)
dhhongdam nói:
Riêng em mua Cọt không phải để làm ăn, cũng chẳng phải để chơi, mà em thích chơi với anh em chơi Cọt vậy thôi...! :D

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
[/quote]
Được người khác khen là khoái rồi....

[/quote]
Xe em cũng được mấy ô trong xóm khen vì trong cơ quan mấy ô cũng có con cọp mà theo mấy ô nói là dòng này chạy sướng lém (mặc dù xóm em có 1 e ếch, 1 mông đâu, 1 cà rem, 1 lè xè chưa nghe bàn tán gì về mấy ẻm hết
):), với mấy ông cơ quan ba em cũng chạy tới nhà xem và khen, xe còn đẹp và cứng quá :) nghe mà khoái quá chừng :):):)

[/quote]
Hehe. nhất bác rùi đấy nhé. Đẳng cấp là đây nè.