Hạng B2
9/1/10
299
0
16
34
BMW Z9 nói:
Bác Lơ xem lại nha, A6 2.0 của Audi Việt Nam sử dụng dẫn động cầu trước, bản 3.0 thì quattro. Còn lại các dòng khác hình như đều có quattro.
P/s: sẵn tiện bác Lơ nói với bác T TGD dùm em, có cái lỗi trên xe em mà em gọi đến 2 người trong hãng mà ko ai giúp dc gì vì ko có xe để test thử. Buồn hết sức.
phải chi lúc trước nghe a lấy Panamera 4S của XM là bây giờ đỡ phải cầu cạnh rồi..kaka....:))))

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
bibihuynh nói:
BMW Z9 nói:
Bác Lơ xem lại nha, A6 2.0 của Audi Việt Nam sử dụng dẫn động cầu trước, bản 3.0 thì quattro. Còn lại các dòng khác hình như đều có quattro.
P/s: sẵn tiện bác Lơ nói với bác T TGD dùm em, có cái lỗi trên xe em mà em gọi đến 2 người trong hãng mà ko ai giúp dc gì vì ko có xe để test thử. Buồn hết sức.
phải chi lúc trước nghe  a lấy Panamera 4S của XM là bây giờ đỡ phải cầu cạnh rồi..kaka....:))))
Bây h dù có quay lại, thì nhà em vẫn quyết định mua Audi và mua mới trong hãng thôi. Đến h vẫn ko có mẫu xe nào cùng phân khúc làm nhà em cảm thấy thích hơn. Vấn đề về lỗi của xe em cũng có thể thông cảm vì lỗi này khá nhỏ và phải có xe thử mới biết, mà A8L thì it khi nào có xe trưng mẫu. Thôi để khi nào co dịp mang xe vào.
Cá nhân em, khi đã thích 1 xe nào đó và quyết định mua thì e sẽ quyết mua cho bằng dc, ko hài lòng về sales thì gặp cấp trên để nói chuyện, ko hài lòng cả hãng thì ra salon mua. Chứ vì 1 vài cá nhân nào đó ko quen biết mà phải thay đổi cái mình thích thì thiệt thòi chính la bản thân minh.

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
BMW Z9 nói:
bibihuynh nói:
BMW Z9 nói:
phải chi lúc trước nghe a lấy Panamera 4S của XM là bây giờ đỡ phải cầu cạnh rồi..kaka....:))))
Bây h dù có quay lại, thì nhà em vẫn quyết định mua Audi và mua mới trong hãng thôi. Đến h vẫn ko có mẫu xe nào cùng phân khúc làm nhà em cảm thấy thích hơn. Vấn đề về lỗi của xe em cũng có thể thông cảm vì lỗi này khá nhỏ và phải có xe thử mới biết, mà A8L thì it khi nào có xe trưng mẫu. Thôi để khi nào co dịp mang xe vào.
Cá nhân em, khi đã thích 1 xe nào đó và quyết định mua thì e sẽ quyết mua cho bằng dc, ko hài lòng về sales thì gặp cấp trên để nói chuyện, ko hài lòng cả hãng thì ra salon mua. Chứ vì 1 vài cá nhân nào đó ko quen biết mà phải thay đổi cái mình thích thì thiệt thòi chính la bản thân minh.
Em là em hoàn toàn thông cảm cho anh T TGD Audi,vì nhìu lần tụi nhân viên của em nó cũng làm buồn lòng nhìu khách,làm em phải gọi xin lỗi muốn xĩu.
PS/Gửi anh T TGD Audi nếu anh có thành ý thì gọi lại cho em và có tí ưu đãi tốt tốt em sẽ suy nghĩ lại vì hiện Mer ko có màu trắng em muốn mua jin cũng phải chờ.thanks
Riêng về haxaco thì em nói thật haxaco mà bán được hàng hay nh2iu người đến là nhờ anh Vĩnh Nam.Tuy thái độ nhân viên bên haxaco không tệ,nhưng đễ nói là lưu luyến thì em cũng không có.

Hạng C
29/12/10
599
482
63
han tinh nói:
BMW Z9 nói:
bibihuynh nói:
BMW Z9 nói:
phải chi lúc trước nghe  a lấy Panamera 4S của XM là bây giờ đỡ phải cầu cạnh rồi..kaka....:))))
Em là em hoàn toàn thông cảm cho anh T TGD Audi,vì nhìu lần tụi nhân viên của em nó cũng làm buồn lòng nhìu khách,làm em phải gọi xin lỗi muốn xĩu.PS/Gửi anh T TGD Audi nếu anh có thành ý thì gọi lại cho em và có tí ưu đãi tốt tốt em sẽ suy nghĩ lại vì hiện Mer ko có màu trắng em muốn mua jin cũng phải chờ.thanksRiêng về haxaco thì em nói thật haxaco mà bán được hàng hay nh2iu người đến là nhờ anh Vĩnh Nam.Tuy thái độ nhân viên bên haxaco không tệ,nhưng đễ nói là lưu luyến thì em cũng không có.
Bác Vinh Nam đâu vô đọc nè,được khen quá,haha..

Hạng B2
30/12/11
254
126
43
35
Bác chủ rút kinh nghiệm đi, mai mốt dzô audi mua xe nên đi taxi để được đón tiếp bằng thái độ khác :D Em đùa tí :D

Hạng C
31/12/10
558
7
18
KVL nói:
Thế chốt lại HT audi đã chán A6 chưa heeehhhheeehh
A chú kvl a bán xe lâu rồi thật mà nói chứ a thấy xe đó ok lắm đi co thấy hư gì đâu,mặc dù cố phá để nó hư để xin đổi xe mà nó ko hư mới ghê chứ

Hạng B2
20/10/12
216
2
18
Minh cung dong cam voi bac chu, dem tien ty ra mua xe ma bi khinh thuong thi dung la buc boi, thoi buoi nay ban dc chiec xe dau fai chuyen de dang. Luc minh di mua xe cug an mac binh dan, nhung ben VN Star voi Euro auto ben Nguyen Van Troi deu cuc ki nhiet tinh.

Tập Lái
18/7/13
18
1
1
E nghĩ bác nên mua A5 vì cái dáng của A5 cưng hơn. Mà tại ko rõ bác tính cách ra sao nên e chỉ đưa suy nghĩ của e thôi :D

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
A6 3.0 giá hiện tai bao nhiu vậy các anh,nếu em nó thi option có full ko?