Tập Lái
23/1/20
1
0
0
38
Em có dự tính tự lái xe cùng gia đinh đi 1 vòng HCM -> Phú Yên -> Buôn Mê Thuột -> HCM vào dịp Tết này (Mùng 2 đến Mùng 7 Tết).
Nhờ các Anh tư vấn và chỉ điểm giúp em những đoạn nào trong cung đường trên hay có mấy chú CSGT "xin điểu" để em cẩn thận các Anh ạ.
Do em mới tự lại cung đường này lần đầu nên chưa rành địa điểm lắm, Anh em tư vấn nhiệt tình giúp em với ajh.

Em xin chân thành cảm ơn.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Em có dự tính tự lái xe cùng gia đinh đi 1 vòng HCM -> Phú Yên -> Buôn Mê Thuột -> HCM vào dịp Tết này (Mùng 2 đến Mùng 7 Tết).
Nhờ các Anh tư vấn và chỉ điểm giúp em những đoạn nào trong cung đường trên hay có mấy chú CSGT "xin điểu" để em cẩn thận các Anh ạ.
Do em mới tự lại cung đường này lần đầu nên chưa rành địa điểm lắm, Anh em tư vấn nhiệt tình giúp em với ajh.

Bác chủ có xem phim "Trên từng cây số" chưa.

Hạng B2
17/4/15
409
743
93
43

Rồi anh đi chưa, có ghé BMT không??
Trên đó có chỗ nào tham quan du lịch gì không anh. Chứ chỗ hồ Lak nghe nói xuống cấp quá rồi.

Hạng B2
12/12/16
116
1.077
143
QL1 thì ĐN cấm vượt, đè vạch, bắn tốc độ; Bình Thuận thì hình như ít hơn, Ninh Thuận thì bắn tốc độ. QL14 thì đè vạch + bắn tốc độ. Đâu cũng có, chạy đúng luật là được.