Hạng D
24/10/14
1.861
1.592
113
TP.HCM
ủa nhớt hộp số nào mà rẻ dữ vậy bác, theo em biết nhớt hãng thì 500K/lít và mỗi lần thay khoảng 8 lit lận mà

Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
thay nhớt hộp số đi bạn , ko bao nhiu tiền đâu chừng 3lit khoảng 300k thôi,
Quả là quá rẽ so với tôi passat ... 200€ .... trả chui, nên lợi dụng đi nhé, làm luôn nếu có điều kiện
ủa nhớt hộp số nào mà rẻ dữ vậy bác, theo em biết nhớt hãng thì 500K/lít và mỗi lần thay khoảng 8 lit lận mà
Dù sao đi nửa nên thay nếu cần thiết (mà làm bảo dưởng rồi mà ??? ) và nhớt hộp số chừng 4, 5 thôi, sợ là nhớt cầu thì nhiều, ..nhưng nói chung thay thì cứ thay trước , tính sau .... Thân!

Tập Lái
10/8/19
1
0
0
33
Citi của em đang yên đang lành cũng bị y như civic bác,chuyển từ ga sang phanh nó khựng lại kì lắm

Hạng C
12/6/14
616
280
63
51
Trước e cũng đi civic và bị giống bác chủ vào honda kim thank kiểm tra thay bobin đánh lửa hết bệnh . Yếu cây nào thay cây đó đừng nghe cvdv thay 4 cây

• Like
Reactions: Linh74
Tập Lái
21/12/18
36
17
11
36
sáng nay em tranh thủ qua Kim Thanh mần luôn vì chạy cảm giác khó chịu quá, tổng thiệt hại 3tr2 gồm dd vs họng ga, dd vs buồng đốt, dd vs kim phun, thay tấm lọc gió động cơ, vs và học lại quy trình ga. Nói thật là cảm giác sau khi xử lý có bớt thôi nhưng vẫn chưa hết hoàn toàn (chỉ còn kiểu lợn gợn), không biết là do cảm giác của mình hay do chân run chạy ko đều ga như trước khi bị nữa :D:D:D, chắc chạy thêm mấy hôm nữa xem sao em lại report tiếp :(

Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
sáng nay em tranh thủ qua Kim Thanh mần luôn vì chạy cảm giác khó chịu quá, tổng thiệt hại 3tr2 gồm dd vs họng ga, dd vs buồng đốt, dd vs kim phun, thay tấm lọc gió động cơ, vs và học lại quy trình ga. Nói thật là cảm giác sau khi xử lý có bớt thôi nhưng vẫn chưa hết hoàn toàn (chỉ còn kiểu lợn gợn), không biết là do cảm giác của mình hay do chân run chạy ko đều ga như trước khi bị nữa :D:D:D, chắc chạy thêm mấy hôm nữa xem sao em lại report tiếp :(
dd là gì vậy .. xin lỗi tôi không biết thì hỏi, ai cười cứ cười nha ....