Hạng C
19/5/17
558
36.274
93
Mình ko biết các bác dùng Vietmap ntn nhưng cái Vietmap S1 xe mình báo tốc độ cực chính xác nhé, xe đang qua biển là nhắc ngay.
Chỉ có điều cần tìm đường nhanh nhất thì đôi khi nó kêu mình đi đường vòng ccmn khổ, vì vậy mình dùng Vietmap chủ yếu cho báo tốc độ nhé. Các bác bảo Vietmap báo tốc độ không đúng là em phản đối nhé, xe em báo tốc độ chính xác xem như 100%.
Mình xài còn K9 pro bác ơi

Hạng B2
19/4/16
380
188
43
46
Bác chuẩn đấy. Cái Vietmap mà dẫn đường đi tỉnh thì thôi rồi. Năm ngoái nó chỉ đường tắt trên Đắc Lắk mà vào rẫy cafe làm em trèo đèo, lội suối, vượt hố khủng long,... đường chỉ đi chung với máy cày thôi. Ccmn đi 15km hết 2 tiếng mới ra được quốc lộ. Tội nghiệp bán tải 2 cầu mới 100% mua 15 ngày mà xách đi cày của em.
bac co update thuong xuyen khong

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Theo cháu biết các Bác phải update Vietmap thường xuyên ạh! Tuy nhiên, vẫn có độ trể nhất định hoặc thỉnh thoảng mất sóng nữa. Do vậy, Vietmap dùng để tham khảo là chính, việc quan sát biển báo là cần thiết và vẫn hữu ích hơn.

Hạng B2
20/6/13
283
297
73
Theo cháu biết các Bác phải update Vietmap thường xuyên ạh! Tuy nhiên, vẫn có độ trể nhất định hoặc thỉnh thoảng mất sóng nữa. Do vậy, Vietmap dùng để tham khảo là chính, việc quan sát biển báo là cần thiết và vẫn hữu ích hơn.
Bản đồ cập nhật chủ yếu cho các thành phố lớn, chứ bác đi daklak, dak nông vùng sâu vùng xa thì vietmap không có cửa qua google map.

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
49
Tphcm
Bản đồ cập nhật chủ yếu cho các thành phố lớn, chứ bác đi daklak, dak nông vùng sâu vùng xa thì vietmap không có cửa qua google map.
Cở Vũng Tàu là Tp lớn hay không? Mịa nó chỉ mình đi đường vòng mất hơn 20km mà toàn ổ voi.
Có OSer nào cung cấp cái Vietmap ghé ngang qua cho vài chỉ bảo dùm cái?

Hạng B2
20/6/13
283
297
73
Cở Vũng Tàu là Tp lớn hay không? Mịa nó chỉ mình đi đường vòng mất hơn 20km mà toàn ổ voi.
Có OSer nào cung cấp cái Vietmap ghé ngang qua cho vài chỉ bảo dùm cái?
Mình bỏ dùng vietmap lâu rồi, trước cứ 3 tháng cập nhật nhưng thấy không ăn thua nên chuyển qua dùng google map.
Cho nên cập nhật hay không cũng không giải quyết tình hình quá tệ của ông vietmap này rồi.

Hạng F
29/10/16
11.564
22.046
113
Pháp
Bạn nào xài ĐT hay tab cứ NAVMII hay NAVFREE bản đồ cả thế giới luôn.

View attachment 1763146 Chuyện là hôm qua e có chuyến đi xa và kg rành đường nên phải nhờ đến Navigation và e nó làm e bị csgt hốt 2 nhát vì đi quá tốc độ do e cứ theo hướng dẫn của e nó đó. Lúc trước e thuê xe sorento có cài viêt map nó báo chính xác đến 98% luôn đó nên giờ e cứ tưởng Navi nhà mình cũng thế, ai ngờ nó phản chủ. Các cụ cho e hỏi evrest 2018 có cài viêt map được kg? Và ở đâu cài cái đó vậy? Cảm ơn các cụ nhiều nhé.[pagebreak][/pagebreak]
Chào bác,
Hiện em đang có bộ Interface dành riêng cho Ford Ranger-Everest-Focus chạy Sync 2-3.
Plug & Play với xe, có phần mềm Vietmap tích hợp nên bác dùng trên chính màn hình và thiết bị zin trên xe.
Mời bác xem thêm trên trang Fb: Mai Trường car audio
Thanks!
Nhờ tư vấn cài Vietmap cho Everest 2018
Nhờ tư vấn cài Vietmap cho Everest 2018