Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ Nhờ tư vấn căn hộ Bình Thạnh

Hạng B1
17/7/16
63
607
83
39
Bác coi bên SaigonLand chưa ? Mình thấy cũng được, giá trong tầm tiền của bác.
Chưa qua khúc D2-D5 xem vì sợ ngập đó bác, để bữa nào qua xem thử, canh trời mưa đi coi xem sao

• Like
Reactions: Marygold
Hạng B2
29/1/18
491
1.082
103
56
Chưa qua khúc D2-D5 xem vì sợ ngập đó bác, để bữa nào qua xem thử, canh trời mưa đi coi xem sao
Bên D5 thì có chung cư Phú Đạt nhà rộng, vô hẻm rộng, yên tĩnh...Mình thích bên đó lắm mà mua không được vì giá hơi cao ngân sách mình ko tới.

• Like
Reactions: Gatly
Hạng B1
17/7/16
63
607
83
39
Bên D5 thì có chung cư Phú Đạt nhà rộng, vô hẻm rộng, yên tĩnh...Mình thích bên đó lắm mà mua không được vì giá hơi cao ngân sách mình ko tới.
Giá bên cc Phú Đạt tầm bao nhiêu cho căn 2 pn vậy bác???

Hạng B2
29/1/18
491
1.082
103
56
Giá bên cc Phú Đạt tầm bao nhiêu cho căn 2 pn vậy bác???
Dạ theo như giá hồi khoảng tháng 11/2020 thì chừng hơn 3 tỷ tới 3.5 tỷ đó bác, tùy diện tích. Mà nhà bên đó rộng rãi lắm, có sổ rồi, có điều kiếm nhà mua hơi khó vì ít người bán. Cho thuê đa số. Năm ngoái mình cũng định đổi căn hộ khác rộng rãi hơn nên cũng tìm hiểu qua môi giới cho đỡ mất thời gian, chứ lên mạng xem giá nhiều khi nó ảo lắm bác. Xem tham khảo thôi rồi mình lại tận nơi hỏi và xem nhà luôn cho dễ.

• Like
Reactions: Gatly
Hạng B1
17/7/16
63
607
83
39
Dạ theo như giá hồi khoảng tháng 11/2020 thì chừng hơn 3 tỷ tới 3.5 tỷ đó bác, tùy diện tích. Mà nhà bên đó rộng rãi lắm, có sổ rồi, có điều kiếm nhà mua hơi khó vì ít người bán. Cho thuê đa số. Năm ngoái mình cũng định đổi căn hộ khác rộng rãi hơn nên cũng tìm hiểu qua môi giới cho đỡ mất thời gian, chứ lên mạng xem giá nhiều khi nó ảo lắm bác. Xem tham khảo thôi rồi mình lại tận nơi hỏi và xem nhà luôn cho dễ.
Thanks bác, chắc cứ dạo dạo cho đã vì cũng ko gấp

Hạng B2
3/1/08
323
819
93
www.kiennghiep.com
Con mình học ở bình thạnh, 2vc lại làm q1, bà con gia đình đều ở bình thạnh từ trước 75 đến giờ nên mới tìm bên bình thạnh đó bác. Còn thuỷ lợi cũng có đi xem nhưng thấy thiết kế hơi bí...vợ chê bác ơi.
Bạn thử tìm hiểu
1. cc B2 Trường Sa (mới xây xong)
2. cc Mỹ Đức
3. cc B1 Trường Sa

cho nhu cầu của bạn.
Mình xếp thự tự ưu tiên theo mình đánh giá...

• Like
Reactions: khanhyen and Gatly
Hạng B1
17/7/16
63
607
83
39
Bạn thử tìm hiểu
1. cc B2 Trường Sa (mới xây xong)
2. cc Mỹ Đức
3. cc B1 Trường Sa

cho nhu cầu của bạn.
Mình xếp thự tự ưu tiên theo mình đánh giá...
Thanks bác, để qua xem b2 trường sa. Trước giờ ko biết cc này luôn, bác nói mình mới biết

• Like
Reactions: newbieppc
Hạng B1
24/8/19
56
21
8
36
Chào mọi người, mình đang có nhu cầu tìm mua nhà để ở, tài chính tầm 3.5 tỷ quay đầu.

Mình muốn hỏi ý kiến đánh giá của mọi người về các chung cư bên Bình Thạnh gần khu cầu Bông ( có cũ, có mới): Tecco Central Home, Satra Eximland, Richmond, Botanic Tower, Saigonres....
Chung cư cũ thì Botanic và Satra, mới thì Tecco có lợi thế là gần Q1 (2 vc đều làm Q1) và đã có sổ. Nhược điểm là bàn giao đã lâu, tiện ích hầu như không có.
Bên Richmond, Saigonres thì mới nhưng bên cạnh cái rạch hơi bị hôi và tiện ích cũng không nhiều
Nhờ các bác tư vấn giúp nên xem xét chung cư nào? Cám ơn các bác.

Với tài chính 3,5 tỷ quay đầu như bác thì nếu ko cần tiện ích hồ bơi , gym các thứ thì cứ ib mình , Giá tốt , vị trí đẹp, có sổ hồng , chất lượng xây dựng khá tốt , mọi thứ đều ok.

Attachments

Hạng D
24/6/14
1.928
2.838
113
Richomond em có căn 3.6 tỷ đây bác. Chủ nhà tặng rèm, 1 máy lạnh và giàn phơi. Bác quan tâm inbox em