Hạng D
1/9/14
2.303
84.687
113
Sai Gon
Thay lời muóin nói ... :Dtiền nhiều để làm gì anh @vnhieu1978
Tiền em sao bằng anh được mà tag làm gì, ;)
Đi du lịch đâu phải vác mỗi cái loa, đồ đạc lỉnh kỉnh nữa, vác thêm cái loa 5kg chắc đúi, với lại đang xài con JBL charge 3 nhẹ quen rồi, mà bị chập chờn bluetooth nên phải nâng cấp thôi, :confused:

1/10/16
772
9.145
93
Anh chủ mua để trong nhà hay mang đi chơi. Để nhà thì cứ quất cái mắc nhứt. Mang đi chơi thì chọn cái trung bình cho gọn nhẹ.
mình xài trong nhà, nhưng thích mang đi với những chuyến đi xa, kg nhu cầu dã ngoại hay pool party. Mình sẽ thu xếp đi nghe qua, Bose thích hình dáng đơn giản nhưng chắc chắn nên vẫn ưu tiên nó trước

Hạng D
1/9/14
2.303
84.687
113
Sai Gon
mình xài trong nhà, nhưng thích mang đi với những chuyến đi xa, kg nhu cầu dã ngoại hay pool party. Mình sẽ thu xếp đi nghe qua, Bose thích hình dáng đơn giản nhưng chắc chắn nên vẫn ưu tiên nó trước
Nghe xong về cho review nhe,

Hạng D
13/1/12
2.668
92.610
113
Tiền em sao bằng anh được mà tag làm gì, ;)
Đi du lịch đâu phải vác mỗi cái loa, đồ đạc lỉnh kỉnh nữa, vác thêm cái loa 5kg chắc đúi, với lại đang xài con JBL charge 3 nhẹ quen rồi, mà bị chập chờn bluetooth nên phải nâng cấp thôi, :confused:
Vậy quất ngay con Bose soundlink nho gon , am thanh tuyet voi .. vợ em kén nghe mà bả còn mê .. còn em đang nghe con JBL phá làng phá xóm ..

1/10/16
772
9.145
93
Nghe xong về cho review nhe,
nge mấy cái rồi bước ra chắc nó cũng kỳ hở anh. Hồi ghé tttm Mustafa bên Sing, em lỉnh kỉnh nhìu đồ quá, kg tiện để ghé khu bán loa để thử coi lụm đc em nào kg, thấy cũng tiếc

Hạng D
1/9/14
2.303
84.687
113
Sai Gon
Vậy quất ngay con Bose soundlink nho gon , am thanh tuyet voi .. vợ em kén nghe mà bả còn mê .. còn em đang nghe con JBL phá làng phá xóm ..
Con Soundlink revolve + không thấy công bố công suất bao nhiêu W vậy anh?

Tập Lái
14/11/17
28
755
98
Saigon
Ngon bổ rẻ có Harman Kardon Onyx studio (2 củ) 60W phòng 25m2 dập banh xác, thiết kế đẹp. Bất lợi là tính di động thấp do khá cồng kềnh, pin ngắn, phù hợp để phòng ngủ hoặc phòng khách.

Nếu hay xách đi picnic hoặc ra sân nghe thì JBL Charge 3+ cũng 2 củ mấy, âm thanh 20W hay, pin trâu, chống nước/bụi các kiểu, kiểu dáng hơi cục mịch.

Nhà em đang có 2 em này thấy khá ổn, e xài thường xuyên, xứng với số tiền bỏ ra.