Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City
RE: Nhờ tư vấn để mua Toyota-Crown, biển số LD

$7K cho cái xe này là không ổn.

Bác manboro đang suy nghĩ thêm, nhưng em Crown này là 2.4 Standar, không phải loại super saloon. Trời mưa lớn nên không chụp hình.

Màu xám bạc, dàn lông đã tuýt lại, bốn bánh nguyên bản ( không mâm đúc ). Nói chung mua xe này phải tốn tiền gắn thêm nhiều thứ.

Sau khi hội ý, bác Man đã trả giá 5K, chủ xe lắc đầu như uống thuốc lắc. Vậy coi như chào thân ái và quyết thắng.

Tập Lái
13/4/06
9
0
0

Đầu tiên em phải cám ơn bác Tungrose nhìu nhìu, vì bác đã rất nhiệt tình giúp em vụ này.
Về tình trạng xe thì bác Tùng đã tả rồi đấy, chủ xe chơi thuốc lắc sau khi nghe em ngỏ lời coi như em sẽ phải tiếp tục mơ về nơi xa... lắm. Cám ơn các bác đã cho em những ý kiến "ngon bổ rẻ"!

@Tungrose: Hẹn bác và bác chuyên gia thứ 7 này offline để bàn nhìu hơn về kế hoạch tìm xe "Lờ Đờ" nhé!

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Hôm trước em có xem trên báo, 1 chuyên gia tư vấn là Toyota Crown đời 1995 làm gì có 2.4, chỉ có 3.0 thôi... nên em quên luôn...:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: songlam

Hôm trước em có xem trên báo, 1 chuyên gia tư vấn là Toyota Crown đời 2005 làm gì có 2.4, chỉ có 3.0 thôi... nên em quên luôn...:D

Đời 2005 lận à? Có lộn không bác songlam, em tưởng đời 95 chứ

Thứ 7 này rảnh không bác, làm tý nhể. Rủ chiên da của bác ra chung cho vui :D:D

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Trích đoạn: tungrose

Trích đoạn: songlam

Hôm trước em có xem trên báo, 1 chuyên gia tư vấn là Toyota Crown đời 2005 làm gì có 2.4, chỉ có 3.0 thôi... nên em quên luôn...:D

Đời 2005 lận à? Có lộn không bác songlam, em tưởng đời 95 chứ

Thứ 7 này rảnh không bác, làm tý nhể. Rủ chiên da của bác ra chung cho vui :D:D

Sorry vì nhầm... để sửa lại...
Thứ 7 buổi trưa hay buổi tối bác... buổi tối thì em chịu rùi...

Tập Lái
13/4/06
9
0
0

Thứ 7 buổi trưa hay buổi tối bác... buổi tối thì em chịu rùi...

Buổi trưa bác nhé, để bàn bạc được lâu tí sau đó nếu còn thấy được trời tối thì ai về nhà nấy...:D

Tập Lái
18/9/06
3
0
0

Chào Bác Mal!
Em cũng đang kiếm 1 con vợ 2 để tung tăng đây, thấy con Lờ..đờ... mà bác cùng các bác kia đang trao đổi cũng được đấy.
Nếu đồng chí đang sở hữu con Lờ...đờ... ấy mà ok với giá $5k với điều kiện Bác không còn thích nữa thì báo cho em biết nhé.
Tks Bác nhìu.

Tập Lái
13/4/06
9
0
0

@ Cao bồi Lucky Luke: Chủ xe chơi thuốc lắc rùi em nghi chắc không còn hy vọng gi nữa đâu.

@ bác tungrose & bác songlam...: nhất trí... nhì trí... tam trí......!!! để em chọn địa bàn rùi sẽ báo cáo các bác nhé.

Tập Lái
13/4/06
9
0
0

@ bác tungrose & bác songlam: hẹn các bác trưa thứ 7, 12g nhé. Địa điểm 50/24 Nhất Chi Mai, F.13, Q. Tân Bình. Các bác cứ đến đối diện E-Town sẽ gặp đường Lê Văn Huân, rẽ phải vào đến hết đường rẽ trái sẽ nhìn thấy nhà có cây mít và cổng màu vàng bên tay trái của các bác...[8D] rẽ nhìu chóng mặt wá!!![&:] Đừng lo lắng wá các bác à, đã đến nơi rùi đấy. Đây là nhà của thằng bạn rất thân của em.

Quéo cằm các bác nào rãnh rỗi!