Hạng B2
19/4/14
225
317
63
Nếu mua Pre thì khuyên bác mua Grand. Chất lượng và tiện nghi hơn hẳn.
Con Grand livina nó là số sàn, ghế nỉ, form nhìn xấu hơn Premacy mà bác, hay là bác nói Grandis, nếu Grandis thì nó lại phân khúc cao hơn rồi

Hạng B2
19/4/14
225
317
63
Vâng, cảm ơn lời khuyên của bác. Em cũng nghĩ vậy nên không cố quá
Bác ở đâu, có mua được xe chưa, Tết này nhà em dư chiếc Premacy ko đi, bác có nhu cầu đi Tết thì qua em cho thuê chạy mấy ngày, em lấy 500/ngày thôi, chạy Tết xong bác ưng cái bụng, muốn mua thì em bán luôn, khỏi tính tiền thuê, hihi, em bao sửa chữa cho bác trong vòng 1 tháng, xe hư cái gì em thay cho cái ấy

Hạng D
9/2/18
3.405
5.002
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Bác ở đâu, có mua được xe chưa, Tết này nhà em dư chiếc Premacy ko đi, bác có nhu cầu đi Tết thì qua em cho thuê chạy mấy ngày, em lấy 500/ngày thôi, chạy Tết xong bác ưng cái bụng, muốn mua thì em bán luôn, khỏi tính tiền thuê, hihi, em bao sửa chữa cho bác trong vòng 1 tháng, xe hư cái gì em thay cho cái ấy
Tuyệt vời

Hạng D
10/4/10
1.349
4.752
113
bác ở đâu vậy ?