Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com
RE: Nhờ tư vấn độ âm thanh và đèn xenon cho em Mazda626

Em cám ơn bác HP nhé!...Em sẽ gọi cho bác THANHTUNG tham khảo bác í xem sao.Cám ơn bác đã nhiệt tình giúp đỡ.
Mà em cũng chẳng thấy bác ThanhTung lên tiếng tí nào là sao nhỉ ? Hay tại vì em chơi đồ rẻ tiền quá nên không muốn!...Nêu bác chẳng nhiệt tình giúp em thì em cũng chẳng biết nhờ ai giúp cho em nữa đâu-có thể lại phải đưa xe vào trong SG nhờ bác HP 1 chuyến hay sao nhỉ?..híc....:mad:
Alô!...bác ThanhTung ơi!..Em hỏi tí này:......

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Bác cứ ĐT trực tiếp cho Bác ấy, Bác ấy lúc này cũng bận lắm chắc ko online thôi,
Còn vấn đề Đắt rẻ thì Bác sai rồi đấy:mad:, ngày xưa E mua bác ấy 1 món có 200.000đ mà Bác ấy vẫn gởi hàng vào SG cho E đúng hẹn đấy.
Chúc Bác sớm như ý nhé:D:D:D

Hạng B2
4/9/05
347
3
18
57
Ha Noi
www.scosche.com

Báo Cáo Bác Danmexe,
Là Em hôm nay cực bận chứ đâu dám
Tuy nhiên Em cũng làm trong ngày 01 DDX 7037 và 01 đầu KTS V08 cho mazda 626:D
Em cứ nghĩ là Bác đến hôm nay vì xe cũng là 626
Thế ngày mai Bác qua Em ,Em lắp cho Bác cũng như thế
Bác cứ qua AE mình uống nước , lắp đặt là chuyện phụ:D
Nhân tiện mời các Bác xem VTV 2 tối nay 21h có chương trình Âm thanh Ô tô quay tại TTA
Có rì các Bác góp ý nhé

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Cám ơn bác TT nhiều lăm!...Mãi mới thấy bác lên tiếng!...Tí nữa em trách bác roài...Bay giơ em đang cách xa Hà Nội lắm bác ạ.Vùa có mặt ở Quảng Ninh chiều nay vì công việc.Để lúc nào về em qua bác nhé!...

Tập Lái
28/9/06
9
0
0
39
www.otosaigon.com

Chào các bác em ở Hà nội em moi tham gia vào dien đàn vừa hay em có con Altis hôm qua đi nhậu bị say mềm cố lái về nhà sáng ra kiểm tra xe vỡ đèn hậu bên phụ có bác nào biết chỗ nào bán giá mềm mách em với.
Cám ơn các bác nhé

Hạng B2
25/2/06
166
1
18
40

e cũng mới lắp DVD thoả ước mơ bấy lâu, nhưng e chỉ chơi loại tàu thui vì túi xiền hạn chế mà. theo e mazda 626 pác lắp loại caska 1609 như của pác medusa, loại này ở ngoài bán gần 9tr. e nghĩ pác nên liên lạc thử với pác medusa xem sao, anh em trong OS biết đâu lại sale off. khoản sale off coi như công lắp đặt (150K) và uống bia bàn luận thoả thú mê xe:D

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Bác ThanhTùng ơi!..Em hỏi bác tí này....Bác có thể tư vấn thêm cho em về chuyện này được không?Theo bác thì xe em sẽ lắp được những loại nào?Ví dụ như caska 1609 hay là """Em nghĩ bác nên sử dụng màn hình thò thụt hiệu Super TQ giá cỡ 2500.000đ + DVD JVC (s/x tại Indonesia) giá cỡ 4400.000đ. T/c khoảng 6.900.000đ.
Chất lượng âm thanh, giao diện, độ bền Nhật (đầu phát JVC)_ Chất lượng hình ảnh TQ (màn hình Super). Tuy nhiên màn hình Super TQ cũng phải sử dụng panel LCD của Nhật, như vậy hầu như toàn bộ đều là chất lượng Nhật rồi. Vậy là ngon rồi nha bác.
Ở Hà Nội thì bác qua 20 Ngô Quyền gặp bác Thanh Tùng thử coi."""(Theo ý kiến của bác HP)
Theo bác ThanhTung thi với giá tiền dưới 10triệu thì có thể lắp thêm được những loại nào nữa hả bác?Em vẫn thích loại màn hình 7" hơn 6,5" bác ạ...:D
Bác tư vấn sớm cho em nhé,để CN này rỗi em đưa xe qua chỗ bác uống trà đá nhẩy!.....:)

Tập Lái
27/6/05
43
0
0
Hanoi

@dammexe: caska 1609 là đầu đọc đĩa liền màn hình 1DIN, phần amply đã được thiết kế rời để có thể giấu phía trong xe - Đầu đĩa và màn hình rời là 2 sản phẩm riêng biệt kết hợp lại đòi hỏi bác phải có đủ khoảng trống 2DIN để lắp đặt. chất lượng các sản phẩm này nhìn chung là đảm bảo cả; Chủ yếu là bác xem thực tế rồi quyết định thôi! Chúc bác sớm được....

Hạng B2
4/9/05
347
3
18
57
Ha Noi
www.scosche.com

To Dânmexe
Theo tôi Bác nên đến chỗ tôi mời Bác uống trà , hút thuốc và ...Không lắp gì hết
Sau đó phân tích nên lắp gì:D