Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
thời gian lịch trình xuất phát thế nào mà 1 phát thế bác, năm nay e cũng tính về, đến Đức Phổ, chắc tầm 28 em mới đi
Đi ngon - Em năm nay U50 - Năm rồi em vừa đi vừa chơi - Tắm biển Gần Bãi Rạng trước khi vô Quy Nhơn (QL1D). Về tới NghhiaxDzong-QNgai 8h30 tối.

Hạng B2
31/1/17
131
79
28
48
Mở vietmap lên xem tốc độ chạy dưới Ok. Khu vực gần đèo cả đường vắng nhiều xe phóng bạt mạng, xxx gọi vào cả chục chiếc toàn biển SG. Một số đoạn ra Nha trang chỉ cho chạy 40 km 1 đoạn khá dài, Viêt Map quốc lộ 1A báo tốc độ ok. Dân chúng phía ngoài thường chạy đi ngược chiều phía trong con lươn nên cẩn thận quan sát. Đi đêm nên canh vạch bên phụ nếu đi lane trong cùng vì có mấy cục bê tông con lươn bị xe tải húc lòi sang khá nhiều. Năm rồi đi đêm ra khoảng hơn 1h sáng có 1 con tải nhỏ ngủ gật nó đánh võng từ xa nhìn rất lung linh, mình dừng hẳn bóp còi liên tục nó mới tỉnh lấy lại đường bay, nhìn sau thấy các xe ngừng hẳn nối đuôi tăm tắp thằng nào cũng ngoan như cún. Chạy xe nếu cảm thấy buồn ngủ bất kể đêm hay ngày thì nên đưa xe ra khỏi đường giao thông và ngủ. Không nên dùng cà phê hay chất kích thích để chống buồn ngủ. Đi an toàn về hạnh phúc.

Hạng D
12/9/14
1.744
969
113
43
28 Tết này mình cũng đi Sài Gòn - Huế
  • 28 tháng Chạp: Sài Gòn - Phú Yên (biển Vịnh Hòa) --> tắm ko chán
  • 30 tháng Chạp : Phú Yên - Đà Nẵng
  • Mùng 2 : Đà Nẵng - Huế
  • Mùng 3 : Huế - Quảng Ngãi - Nha Trang
  • Mùng 5 : Nha Trang - Sài Gòn

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Đoạn Sài Gòn Phan Thiết bác rẽ cao tốc xuống QL51 chạy đường cặp biển đến LaGi - Phan Thiết - Phan Rí - QL1. Tuy xa hơn tí nhưng đường thoáng đẹp, cặp biển và tránh được mấy tram BOT
Cung này mới đi về... Rất đẹp, vắng, dễ chạy! Chụp hình tha hồ
Đã share link cho bác chủ tham khảo!

Hạng D
26/8/13
1.947
5.496
113
41
Biên Hòa - Đồng Nai
28 Tết này mình cũng đi Sài Gòn - Huế
  • 28 tháng Chạp: Sài Gòn - Phú Yên (biển Vịnh Hòa) --> tắm ko chán
  • 30 tháng Chạp : Phú Yên - Đà Nẵng
  • Mùng 2 : Đà Nẵng - Huế
  • Mùng 3 : Huế - Quảng Ngãi - Nha Trang
  • Mùng 5 : Nha Trang - Sài Gòn

Phú Yên ở chỗ nào đẹp bác, năm rồi em nghỉ lại Nha Trang (em về Quảng Ngãi)

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Ngày đầu ráng đạp ra tới tuy hòa hay quy nhơn rồi nghỉ (vừa tiết kiệm tiền ks, vừa tránh được 1 lượng lớn khách tung của ồn ào lộn xộn)! Hôm sau túc ta túc tắc ra Đà nẵng là vừa! Từ Nha trang đạp thẳng ra tới Đà nẵng mệt gấp 3 4 lần từ sài gòn đạp về Nha trang đó!
Chiều về thì lên kontum hoặc pleiku thì nghỉ lại (daklak thì thêm 4 tiếng nữa)

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Ql 14 xxx làm luật cũng nhiều, ae chú ý.
Có cam tự động bắn lane và tốc độ từ bù đăng đến cư jut (gắt nhất là từ gia nghĩa), chạy đúng thì cũng không sao hết, csgt tuyến này không bắt bậy đâu!

• Like
Reactions: wuynhzu
Hạng D
16/10/11
1.726
9.173
113
Nhanh quá mới tết lại tết....giờ lo cày sập mặt kiếm xèng trả nợ hix chưa có khái niệm vui xuân đi đâu? ở đâu luôn hix