Hạng C
30/5/13
696
8.912
93
Ở Châu Đốc thì hệ thống ks Victoria là ok về chất lượng dịch vụ

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Mình hay ở KS "Bến Đá Núi Sam" thấy cũng OK, gần chùa bà

Hạng D
17/8/09
3.321
28.431
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Victory núi sam ổn không anh! Em tính đi với gia đình, chạy cái rẹt xuống đó luôn. Có đi ngang đó mấy lần để lên núi, nhưng chưa ở lần nào.
Trước giờ em toàn ghé Long Xuyên ở một đêm, sáng qua Châu Đốc xong lủi về Cần thơ. Đợt này tính cho mấy bô lão đi nên phải tính kiểu khác.
Nó ổn. Nhưng thích hợp nghỉ dưỡng. Ngắm cảnh miền 7 núi trên cao. Còn muốn vui thì ở Victory Châu Đốc cho nó gần chợ..ăn uống tẹ ga.

• Like
Reactions: Forrest Gump
Hạng B2
22/2/07
112
143
43
10 năm mà bác vẫn tập lái,, tính ra bác nằm vùng ghê thặc
The Luxe Hotel Châu Đốc thấy đây có vẻ ổn nè bác,,
Theluxe: Mấy lần đi Châu Đốc đều ở đây, mới xây nên sạch sẽ yên tĩnh, phòng rộng rãi, giá phải chăng, chỗ đậu xe thoải mái. Theluxe thuộc hệ thống Điện máy Chợ Lớn nên dùng toàn đồ nội thất của bên này (kế bên là cái siêu thị DMCL luôn)
Vicroria thì 5* nên giá hơi chát, bãi đậu xe nhỏ với lại nằm trên núi đường lên nhỏ, dốc, ban đêm đi ăn uống về chạy xe lên nguy hiểm. Bù lại view đẹp, có hồ bơi... phù hợp em gái mưa checkin. Sáng dậy sớm chạy bộ lên đỉnh cũng thú vị.

Tập Lái
21/6/11
38
21
8
Long Xuyên, An Giang
10 năm mà bác vẫn tập lái,, tính ra bác nằm vùng ghê thặc
The Luxe Hotel Châu Đốc thấy đây có vẻ ổn nè bác,,
Em cũng vậy nè bác . Kkk. E ở victoria núi sam , và cả victoria châu đốc. Thấy 2 chổ đó hợp lý. Nhớ đt deal trực tiếp giá với tiếp tân.

Tập Lái
4/9/20
27
20
3
Victory núi sam ổn không anh! Em tính đi với gia đình, chạy cái rẹt xuống đó luôn. Có đi ngang đó mấy lần để lên núi, nhưng chưa ở lần nào.
Trước giờ em toàn ghé Long Xuyên ở một đêm, sáng qua Châu Đốc xong lủi về Cần thơ. Đợt này tính cho mấy bô lão đi nên phải tính kiểu khác.
Em thấy Victoria Núi Sam Lodge ok lắm đó anh.Cách đây 2 năm em có ở đây, view đẹp lắm.Nếu gia đình mình muốn nghỉ ngơi yên tĩnh thì ngon lành luôn :)

• Like
Reactions: Forrest Gump