Hạng B2
19/2/10
182
112
43
Em dự định mua một loa vali kéo để đi bán kẹo kéo mỗi tối kiếm thêm thu nhập. Nhờ mấy bác tư vấn giúp mua nơi mua, loa hiệu gì, công suất bao nhiêu, giá cả, loại mấy loa bass, ....
Thỏa mản yêu cầu âm thanh hay và lớn để làm dàn Karaoke lưu động bán kẹo kéo (giá tầm dưới 4 triệu).

• Like
Reactions: phuoc84 and Phuccao
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Em dự định mua một loa vali kéo để đi bán kẹo kéo mỗi tối kiếm thêm thu nhập. Nhờ mấy bác tư vấn giúp mua nơi mua, loa hiệu gì, công suất bao nhiêu, giá cả, loại mấy loa bass, ....
Thỏa mản yêu cầu âm thanh hay và lớn để làm dàn Karaoke lưu động bán kẹo kéo (giá tầm dưới 4 triệu).
Anh thì làm ca sĩ,,, nghe cũng buồn lâm ly,,

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Bác ra ngã tư Nhật Tảo - Nguyễn Kim, tiệm nằm sát góc bên phải hướng về sân banh Thống Nhát. Nhiều loại và công suất tùy vào nhu cầu của bác, đa số hàng TQ nhưng dùng OK. Bác nên mua loại bluetooth gắn trong sẵn và có 2 micro không dây kèm theo, 1 cho giọng nam, 1 cho giọng nữ

Hạng C
19/5/12
712
252
63
HCM
e mới làm 1 cái 4cheo6, mắc hơn budget của bác xí.
được cái là hầm hố, và nhạc nhẻo khá ổn.
của cái thằng Teimesieng gì gì đó, hàng khựa khựa.
Dp 2398T

• Like
Reactions: phuoc84 and Phuccao
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
@ 2luatdk mua loa kéo chưa ? nếu chưa mua thì liện lạc PC nhé.

Hạng B2
19/2/10
182
112
43
Em được tư vấn mua cá Bock 4 tấc
Nhờ tư vấn mua loa vali kéo

Nhưng hình như có vấn đề với Bluetooth, ngồi xa khoảng 4m là nhạc bị khựng.

• Like
Reactions: Gia kun and Phuccao