Hạng D
8/9/10
1.668
6
36
couto nói:
truongsonk300 nói:
PalPalm nói:
Ké bác chủ thớt luôn. Phân tích đủ đường bà xã mới đồng ý duyệt mua Ford Focus. Chuyển ý tưởng của bả từ Mazda, Yaris, rồi Hundai về Ford thật vất vả (vì em đang chạy escape vừa thô, vừa nóng lại vừa ồn).
Em cũng ngắm nghía được mấy chú. Có một chú màu trắng mà chủ xe nói là Focus 2010 limited.
Có cái dòng này không các bác?
TRời, Ếch của bác đời nào mà vừa thô, vừa nóng vừa ồn vậy bác?
em đang chạy ếch nè, thấy ổn đó chứ bác.....:D
Chắc xe Ếch đó chưa lộn gầm như xe anh:D
anh chỉ làm có tý cho nó êm bằng Cru của em thoai....:D:D:D
Cuto. chừng nào vào SG nhớ hú để anh em mình
nhe...

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/4/07
1.793
334
83
truongsonk300 nói:
couto nói:
truongsonk300 nói:
PalPalm nói:
Ké bác chủ thớt luôn. Phân tích đủ đường bà xã mới đồng ý duyệt mua Ford Focus. Chuyển ý tưởng của bả từ Mazda, Yaris, rồi Hundai về Ford thật vất vả (vì em đang chạy escape vừa thô, vừa nóng lại vừa ồn).
Em cũng ngắm nghía được mấy chú. Có một chú màu trắng mà chủ xe nói là Focus 2010 limited.
Có cái dòng này không các bác?
TRời, Ếch của bác đời nào mà vừa thô, vừa nóng vừa ồn vậy bác?
em đang chạy ếch nè, thấy ổn đó chứ bác.....:D
Chắc xe Ếch đó chưa lộn gầm như xe anh:D
anh chỉ làm có tý cho nó êm bằng Cru của em thoai....:D:D:D
Cuto. chừng nào vào SG nhớ hú để anh em mình
nhe...
Ak, đại ca đùa em hả
Ồn nó gồm nhiều lý do:
- Ồn do lốp gai ngang thể thao ( cái này thay lốp)
- Ồn do lớp gầm bị bắn đá dăm bắn lên ( cái này e thấy a đã LỘN GẦM lên phủ Liquid rồi:p)
- Ồn do cánh cửa chai lớp zoăng cao su và hở khe cửa
- Ồn do tiếng động cơ vọng vào ca bin
- Ồn do các chi tiết trong xe lão hoá kêu
- Ồn do các loại vật liệu chế tạo xe ở các tần số âm khác nhau kêu lên
- Ồn do ..................................................................................

tai thính:D

Túm lại là có n + 1 nguyên nhân gây ồn mà anh mới xử lý 1 nguyên nhân
Cố thêm n lần nữa đi anh, lúc đó mua lên Exploer 2013 rồi:D

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com

Bác Núi dài hôm nay bác Cuto nói là tai thính

Bác Cuto khi vào SG, bác truongson cho em đi gặp lão ấy với nhé ! Để em có dịp " So Hàng " :D

Hạng B1
6/7/11
55
0
6
Topic của bác Fiesta 2012 nhưng bàn tới bàn lui hồi ko biết bàn cái gì luôn..đơ Bàn chút nữa là bác rối ko biết đường mà lần..

Tập Lái
9/10/07
32
17
8
Em hỏi các bác về dòng Focus Hatback 2010 Limited xem có thực là có dòng đó kg mà chuyển đến tận bác sĩ tai-mũi-họng thì xa quá. Em chọn dòng xe Ford vì đơn giản nó nhãn hiệu xe em thích. Vì em đã đi xe Ford lâu đời rồi nên em chọn cách tự mình đi coi xe, tự mình đàm phán với chủ xe, vừa ý thì chơi thôi.
Quay lại vụ Hatback 2010 limited, bác chủ xe bảo đây là dòng limited nên giá bác ấy kêu tới 580 triệu. Em thì ngắm nghía khoảng 540 triệu, nên em muốn trừ cái limited 40 triệu ra khỏi giá của bác chủ xe. Hehehe.

Hạng F
8/8/06
6.454
20.795
113
40
PalPalm nói:
Em hỏi các bác về dòng Focus Hatback 2010 Limited xem có thực là có dòng đó kg mà chuyển đến tận bác sĩ tai-mũi-họng thì xa quá. Em chọn dòng xe Ford vì đơn giản nó nhãn hiệu xe em thích. Vì em đã đi xe Ford lâu đời rồi nên em chọn cách tự mình đi coi xe, tự mình đàm phán với chủ xe, vừa ý thì chơi thôi.
Quay lại vụ Hatback 2010 limited, bác chủ xe bảo đây là dòng limited nên giá bác ấy kêu tới 580 triệu. Em thì ngắm nghía khoảng 540 triệu, nên em muốn trừ cái limited 40 triệu ra khỏi giá của bác chủ xe. Hehehe.
Focus không có Limited, Và chữ Limited thời nay không còn giá trị nữa bác ạ,Vì Limited mà cũng sản xuất đại trà :D

Tập Lái
9/10/07
32
17
8
Xe dap nói:
PalPalm nói:
Focus không có Limited, Và chữ Limited thời nay không còn giá trị nữa bác ạ,Vì Limited mà cũng sản xuất đại trà :D
Cám ơn bác xe đạp, thóc cao gạo kém chứ không em cũng alo bác làm con brandnew rồi. Bác vẫn lang thang Bangkok hả?

Tập Lái
6/7/10
24
0
0
50
[/quote]
Còn 259 Bến Chương Dương thì sao anh ? em thấy có in trên name card của FOrd mà ?
[/quote]

Saigon AutoMax Used Car @295 Bến chương dương : bảo hành phần động cơ và hộp số: 12 tháng/12.000 Km

Last edited by a moderator: