Hạng B2
23/6/13
299
125
43
UH Charge pin chỉ một dây dien duy nhất cho hệ thống

Làm như bác e thấy rất tiện lợi , tuy nhiên e thấy có 1 số nhược điểm là nó che mất cái dãy đồng hồ báo giờ, nhiệt độ , ... ( tuy nhiên cái này cũng ko quan trọng ), cái nữa là ko tích hợp nó chung vs các nút trên vô lăng đc, đang chạy xe mà rướn người bấm bấm cũng hơi mệt bác nhỉ :D

Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
niếu như sài google map thi chỉ một cái mo chìa khoá xe là xong
chừng nào muốn coi hài hay xem phim thì moi rướn ah mà cũng không can phải rướn vì ngay tầm tay thôi vô lang lớn nhỏ thì có cd zin đảm nhận rồi

Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
Giá chát dữ, em thì chỉ đầu tư có 3 chai, còn lại tự DIY ( đu đó cho mình ) , kekeke
em không so gía cao hay thấp bác coi lại con ss vs sony ultraz coi con nào màng hình đẹp hơn mình cần chất lượng hình ảnh với cpu xử lý
Nhờ tư vấn nơi độ máy tính bảng lên xe hơi
bác cộng mấy món này lại coi giá thế nào chứ giá đó mình có thể chơi một cái dvd hoàn tráng nhưng mình không thít . giá cao là do cái smart phone với hdd wifi
mình chỉ chia sẻ thôi chứ không có ý RP gì ai thấy ok thì làm không thì thôi vì mỗi người một ý mừ

Hạng D
10/1/14
2.964
4.642
113
Sài Gòn
em không so gía cao hay thấp bác coi lại con ss vs sony ultraz coi con nào màng hình đẹp hơn mình cần chất lượng hình ảnh với cpu xử lý View attachment 209930 bác cộng mấy món này lại coi giá thế nào chứ giá đó mình có thể chơi một cái dvd hoàn tráng nhưng mình không thít . giá cao là do cái smart phone với hdd wifi
mình chỉ chia sẻ thôi chứ không có ý RP gì ai thấy ok thì làm không thì thôi vì mỗi người một ý mừ

Hây, em không có ý so sánh hàng của bác , em chỉ nói " em chỉ có bấy nhiêu xiềng " thôi.
Hàng của bác là ngon dồi, em xe cỏ thì nàm thao bì, kekeke

Hạng D
7/3/14
1.937
3.044
113
Hây, em không có ý so sánh hàng của bác , em chỉ nói " em chỉ có bấy nhiêu xiềng " thôi.
Hàng của bác là ngon dồi, em xe cỏ thì nàm thao bì, kekeke
bác có dip nào len bình duong cong tác alo cafe giao lưu ( không biết uong bia ):)