Status
Không mở trả lời sau này.
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.779
113
www.phindeli.com
@acma: saigon khác PR
@jenda: bác lên ngay NH đang thế chấp, hỏi họ làm dv mua bán qua NH nhé, hoặc qua ACB cũng có dv này.

Hạng D
25/7/10
1.228
4
38
tuando nói:
Thuê luôn NH làm dịch vụ sang tên là an toàn, khoẻ người nhất.

Phải là thổ cư thì mới tách sổ được nha bác.

Bác tuando & bác chủ cho em hỏi cái này (nếu không phải thì bỏ qua cho em nhe!)... :D:D
Giả sử như đất ĐHBK, cái mà diện tích từ 400-700 m2, mình ở đó vài năm rồi tìm cách (luồn lách) để tách sổ được không bác? hay cái quy hoạch nó đi theo miếng đất suốt đời (ko cho tách)?
Có trường hợp ngoại lệ ko các bác ($$$$$$$$$$... hay là lấy lý do tách ra chia cho 2 đứa con chẳng hạn)? :D:D

Hạng B1
12/5/11
58
11
8
Bác Tuấn,

Thanks bác, Nhưng chủ nhà không chịu qua ngân hàng mà họ đòi cọc 10 - 20%, mà chủ nhà thấy cũng tiếc miếng đất nên cù nhằn mãi. xung quanh toành Anh em họ hàng, mai mốt họ kiếm chuyện thì cũng không yên thân. Thôi em không mua nữa em kiếm miếng khác. Thanks các bác rất nhiều ak, có bác nào muốn mua thì PM em, em cho số dt chủ nhà luôn ( em không phải môi giới )

Miếng này thuộc đào sư tích hẻm 04 lộ giới 25m số 31 ấp 2 xã phước lộc nhà bè, thửa số 116 tờ bản đồ số 03. hồ sơ gốc số 76/2008/GCN-UB giá bán 8t5/1m2
tuando nói:
@acma: saigon khác PR
@jenda: bác lên ngay NH đang thế chấp, hỏi họ làm dv mua bán qua NH nhé, hoặc qua ACB cũng có dv này.

Status
Không mở trả lời sau này.