Tập Lái
10/5/09
30
0
6
39
speedIT nói:
tình hình sao rồi bác,
Em vẫn đang đi công tác bác ơi, chưa về SG được nên chưa ra 282 tìm hiểu được, em có liên lạc với 1 số cò nhưng thấy không sáng sủa lắm. Thanks bác đã quan tâm

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Accord 98-2001 thì 99% là xe gian nhé bác. Vì giai đoạn này nhà nước đang cấm nhập xe. Xe biển xanh này có khi công an bắt xe gian về rồi đóng giấy tờ đi thôi, ko có hồ sơ nhập khẩu gì sất đâu. Nếu bán ngang giá sắt vụn thì mua chạy vòng vòng chơi. Chứ làm giấy tờ em e là khó lắm.

Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
54
Bắc trung bộ
manchestervn nói:
Accord 98-2001 thì 99% là xe gian nhé bác. Vì giai đoạn này nhà nước đang cấm nhập xe. Xe biển xanh này có khi công an bắt xe gian về rồi đóng giấy tờ đi thôi, ko có hồ sơ nhập khẩu gì sất đâu. Nếu bán ngang giá sắt vụn thì mua chạy vòng vòng chơi. Chứ làm giấy tờ em e là khó lắm.
Đúng như bác Man nói : Em này phụ tùng cực hiếm , mua buông như không giấy khoảng 50t thì bác chủ làm lại giấy cũng phải 2 lần chỗ đó may ra mới ổn ! Bỏ qua đi bác ơi , đời này bác không tìm đâu ra em nào giấy tờ ra hồn đâu !

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
gaubaccuc nói:
manchestervn nói:
Đúng như bác Man nói : Em này phụ tùng cực hiếm , mua buông như không giấy khoảng 50t thì bác chủ làm lại giấy cũng phải 2 lần chỗ đó may ra mới ổn ! Bỏ qua đi bác ơi , đời này bác không tìm đâu ra em nào giấy tờ ra hồn đâu !
em ....chuẩn.....02 bác

Tập Lái
10/5/09
30
0
6
39
Cám ơn 2 bác đã khuyên em, em đang tìm hiểu thêm về chuyện các bác nói. Khoảng 2 ngày nữa em sẽ có câu trả lời cho các bác về em nó

Tập Lái
10/5/09
30
0
6
39
Chào các bác, do có công việc đột xuất nên em phải đi công tác đến tận tối qua mới về đến SG. Sáng nay, đi xác minh xe rồi các bác ạ. Khó lắm các bác ạ, như bác Manchester nói ấy ( giờ mới biết sao mà khi thanh lý ko đổi ra biển số luôn, haizzzzzzzzzz). Ông anh em cũng thấy vấn đề rồi, khó cải tạo em nó lắm để đi được ở SG nên sắp tới có thể sẽ để cho ông bạn ở tỉnh về sửa lại chạy vòng vòng trong tỉnh thì êm hơn.
Một lần nữa cảm ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn cho em thời gian qua