Hạng B2
16/3/06
199
5
18
Hải Phòng
www.tamda.com.vn
RE: Nhờ tư vấn xe Mazda 6 đời t4/06

Trích đoạn: premacy78

Mình thích em M6 từ lâu rồi, đang tìm 1 trong 2 em, Hoặc Pre hoặc M6 MT mà mãi chưa được bác ợ. Lúc chưa có xiền thì cứ thấy rao bán nhan nhản, đến lúc có thì chẳng thấy ai bán. Chán quá

Bác chơi em Maz6 ngon hơn đó...chứ Pre em thấy cũng chật chội như 5 chỗ thôi...hàng ghế sau chỉ có con nít nó ngồi thôi nhá...chứ 2 ông 60kg chắc nhìn đít em nó xệ lắm đấy...
Chít em với bác buôn chuyện ở đây các bác ấy lại bảo câu bài thì chít...

Last edited by a moderator:
Bị bấm 1 lỗ
16/9/06
36
0
0

Pre thi la AT cung có cái hay với cả em có gia đình rồi thì nhìn Pre ấm cúng hơn, vợ cả thích tập lái cũng đỡ vất vả. M6 thì chỉ có điều kiện mua đc MT nhưng nếu cá nhân em chon thì e khoái M6 hơn, em chẳng ngại MT đâu. Khổ nỗi cả 2 đều hiếm nên quyết định em nào đến trước thì cưới thôi bác ạ. Hy vọng trên này có bác nào có thông tin về 2 em này thì gọi em 1 tiếng.

Hạng B2
16/3/06
199
5
18
Hải Phòng
www.tamda.com.vn

Vậy bác đăng tin đi...Uuhm bác đã có gia đình rồi thì cũng nên chiều bác gái nhé! Chúc bác sơm có xe để gia nhập cùng ae trên Ó nhá!

Khi nào có xe bác ới em 1 câu để còn chúc mừng bác nữa nhá...

Hạng B1
17/2/04
64
9
8
Vietnam

Để em trả 26K xem sao. Xe chỉ bị trầy cản trước bên phụ, chắc va qụet vào xe máy. Xe có lắp thêm nệm da, VCD, màn hình ốp trần và mấy thứ linh tinh

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Nếu bác không gấp thì qua tết xe sẽ rẻ hơn tí. 26k thì mua được chứ thêm 500 thì thôi bác ạ.

vm
Tập Lái
3/11/06
31
0
6

Bác mua cua salon o Le Van Sy dung khong? M6 MT mau den dung kg?

Hạng B1
3/1/06
70
0
0
Ba dinh, Hanoi

Trích đoạn: premacy78

Pre thi la AT cung có cái hay với cả em có gia đình rồi thì nhìn Pre ấm cúng hơn, vợ cả thích tập lái cũng đỡ vất vả. M6 thì chỉ có điều kiện mua đc MT nhưng nếu cá nhân em chon thì e khoái M6 hơn, em chẳng ngại MT đâu. Khổ nỗi cả 2 đều hiếm nên quyết định em nào đến trước thì cưới thôi bác ạ. Hy vọng trên này có bác nào có thông tin về 2 em này thì gọi em 1 tiếng.

Ở HN híem M6 thì bác bay vào Sg rồi nhờ các Bác trong đó tìm cho 1 em , để nguyên biển Sg hay đổi sang biển HN-nếu bác thích.

Chúc Bác mau mua được xe

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

xxx ngoài Hà Nội kô ưa mấy thằng biển Sài gòn đâu bác ơi !!! Xe em xuyen việt ra ngoài đó , kô dám đi luôn !!!

Bị bấm 1 lỗ
16/9/06
36
0
0

Em đã cưới được vợ 2 rồi các bác ạ. 1 em Pre biển X, mới đi được 8000km. Em cưới nó với giá 19,7 K. Thôi thì cưới liền tay cho cả nhà có xe đi Tết. Hiện giờ đang lo thủ tục sang tên. Định cưới 1 em M6 MT nhưng bị người khác mua trước mất. CŨng hơi tiếc nhưng mua đc em Pre này cũng hài lòng, mà vợ cả của em đi cũng tiện hơn. Cảm ơn các bác đã quan tâm đến em thời gian qua.