Hạng C
16/2/16
613
776
93
Một là bác có 500 ae fiat đi hỗ trợ, hai là thử xe chạy tới bác Thạch hay gara nào đó mà làm quen trước nhờ kiểm. Xe cũ chắc chắn phải có cái hư. Lấy danh sách cái hư đó lên ae trên hội cho bác biết nên hay không.

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Một là bác có 500 ae fiat đi hỗ trợ, hai là thử xe chạy tới bác Thạch hay gara nào đó mà làm quen trước nhờ kiểm. Xe cũ chắc chắn phải có cái hư. Lấy danh sách cái hư đó lên ae trên hội cho bác biết nên hay không.
Mua xong mới rã ra xem 9 xác đc cái hư chứ còn xem qua loa chỉ ước chừng thôi

Hạng C
16/2/16
613
776
93
Mua xong mới rã ra xem 9 xác đc cái hư chứ còn xem qua loa chỉ ước chừng thôi
Có bài viết bên matiz e đang theo, có hai bác mua về bổ toàn bộ ra kiểm tra tốn 4tr đến 10tr. Chỉ bổ ra kiểm tra và thay ron cao su. Lúc đó mới bit xe ngon tới đâu. E chắc ko đủ lúa chơi kiểu đó, đặt niềm tin vào ẻm và tự sướng cho quyết định của mình hehe.

Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Có bài viết bên matiz e đang theo, có hai bác mua về bổ toàn bộ ra kiểm tra tốn 4tr đến 10tr. Chỉ bổ ra kiểm tra và thay ron cao su. Lúc đó mới bit xe ngon tới đâu. E chắc ko đủ lúa chơi kiểu đó, đặt niềm tin vào ẻm và tự sướng cho quyết định của mình hehe.
Em cũng đã đặt hết niềm tin vào bà già Si. Dự tính tuần này thay hết nguyên dàn dây điện, tất cả các thể loại liên quan đến điện: mobin+dây phin+máy phát + cảm biến đánh lửa+ ống dẫn xăng làm hết các bệnh của gầm.
Dự tính chi phí khoang 20tr.

Tập Lái
30/12/16
20
12
3
43
Cảm ơn các bác nhiều.
Có a hàng xóm lên đời e quất luôn con matiz của a để lại.
Hình như là có duyên với nó thì phải.
Thanks.

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Em cũng đã đặt hết niềm tin vào bà già Si. Dự tính tuần này thay hết nguyên dàn dây điện, tất cả các thể loại liên quan đến điện: mobin+dây phin+máy phát + cảm biến đánh lửa+ ống dẫn xăng làm hết các bệnh của gầm.
Anh xào chẻ ghê quá làm bác @dinhquy_vnpt chạy mất dép luôn rồi kìa!

• Like
Reactions: NguyenHaDinh
Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Cảm ơn các bác nhiều.
Có a hàng xóm lên đời e quất luôn con matiz của a để lại.
Hình như là có duyên với nó thì phải.
Thanks.
Xe cộ nhiều khi cũng có cái duyên, con xe đầu tiên của em cũng matiz. Xe nhìn còn liền lạc không? Nếu có thể post lên ae chiêm ngưỡng bác.

• Like
Reactions: LA PHONG
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Còn củ đề nữa, e theo ko kịp rồi :D

• Like
Reactions: NguyenHaDinh