Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Giá nầy củng được quan trong là biết nguồn gốc. Ah chắc qua 1 chủ rồi hay sao ma 5 số vậy anh
Dạ. Xe này của 1 ông cụ ở TP HCM nhưg gốc Hà Nội di cư vào (vì vậy mà lần đầu tiên khai sinh nó mang biển 29), sau chuyển vùng thành biển SG (4 số). Cụ ấy lái k nổi nữa do sức khỏe hay sao đó và thông qua các mối quan hệ dây mơ rễ má mà ông cụ Long An đang chính chủ bây giờ biết được nên hốt về. Lúc hốt về cụ Long An đang đi Siena HLX. Lấy xe về chừg 2 năm thì bán Si. E chỉ biết sơ sơ vậy. Nhưng giấy tờ hóa đơn bảo dưỡng hãng thì e có thấy trực tiếp. Sau này do ít đi quá ( 1 năm đi chừng 800km) nên ít bảo dưỡng chính hãng mà đi gara chỉnh chọt là chủ yếu.
Nhờ xem giúp xe fiat.

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Dạ. Xe này của 1 ông cụ ở TP HCM nhưg gốc Hà Nội di cư vào (vì vậy mà lần đầu tiên khai sinh nó mang biển 29), sau chuyển vùng thành biển SG (4 số). Cụ ấy lái k nổi nữa do sức khỏe hay sao đó và thông qua các mối quan hệ dây mơ rễ má mà ông cụ Long An đang chính chủ bây giờ biết được nên hốt về. Lúc hốt về cụ Long An đang đi Siena HLX. Lấy xe về chừg 2 năm thì bán Si. E chỉ biết sơ sơ vậy. Nhưng giấy tờ hóa đơn bảo dưỡng hãng thì e có thấy trực tiếp. Sau này do ít đi quá ( 1 năm đi chừng 800km) nên ít bảo dưỡng chính hãng mà đi gara chỉnh chọt là chủ yếu.View attachment 618885
Đúng là mua xe về ngắm

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Dạ. Xe này của 1 ông cụ ở TP HCM nhưg gốc Hà Nội di cư vào (vì vậy mà lần đầu tiên khai sinh nó mang biển 29), sau chuyển vùng thành biển SG (4 số). Cụ ấy lái k nổi nữa do sức khỏe hay sao đó và thông qua các mối quan hệ dây mơ rễ má mà ông cụ Long An đang chính chủ bây giờ biết được nên hốt về. Lúc hốt về cụ Long An đang đi Siena HLX. Lấy xe về chừg 2 năm thì bán Si. E chỉ biết sơ sơ vậy. Nhưng giấy tờ hóa đơn bảo dưỡng hãng thì e có thấy trực tiếp. Sau này do ít đi quá ( 1 năm đi chừng 800km) nên ít bảo dưỡng chính hãng mà đi gara chỉnh chọt là chủ yếu.View attachment 618885
Cái mâm có phải zin không ?

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng C
16/2/16
613
776
93
Chuẩn không cần chỉnh. Em mà có chiếc này em chạy đến già. Muốn đẹp để làm ăn hay có bà nhỏ thì sắm thêm chứ đi lại bằng fiat là ngon nhất rồi.

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Hôm bữa có bác nào hỏi cái cọc bình đội nón phải k ta?
Nhờ xem giúp xe fiat.
Nhờ xem giúp xe fiat.

Còn dạng này nữa
Nhờ xem giúp xe fiat.

Cũng nên thủ cái này nếu xe không SD hàng ngày, nhất là bác @TrauXin
Nhờ xem giúp xe fiat.