Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
miumiusg nói:
Ủa, nghe nói đội ta quyết tâm tập giữa nắng để học bài thể lực? sao bây giờ lại thành vé rẻ nên hành anh em ta???:mad:[>:p]
Hihi, nhưng mà chúng nó cũng...chuối thật, toàn cho giờ...khủng. Vì vậy, 1 kinh nghiệm xương máu là: đọc kỹ sử dụng trước khi ...mua.
Do chú quản lý sân sắp xếp giờ cho đội mình thôi mợ ơi. Sân có luới che đàng hoàng, cuối sân lại có hàng cây cao nên cũng mát. Có mấy sân gần đó không có che luới nóng không chịu nổi luôn.

Hôm qua đội nhà vắng quá, số anh em có mặt chạy muốn đứt hơi với cái đám quân xanh[>:p]

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Mới đọc cái thớt Che gơ, nhảy ra, mắt mũi kèm nhèm đọc thớt này hoa cả mắt : Nhóm múa - XNL chúng ta có nên thử không?
mới đọc cứ tưởng bác Tưởng tính lập nhóm múa đi biễu diễn không hà.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
mợ tài nói:
em vẫn không hiểu
nếu cái này chúng ta mua cả xóm cỡ 20-30 gđ rủ nhau thành 1 nhóm mua chung cái gói nghỉ này có được không hả các bác?

Thực ra là một người có thể gom mua cho 20-30 người, nhưng cái khó là tính "quyết tâm" phải cao và phải quyết định thật nhanh trước khi nó hết hạn hay cháy háng, mà cái này thì Xóm ta chưa ... quen :D.
Cho nên khi ai biết có món nào ngon thì mua và thông báo cho nhiều người cùng mua, mạnh ai nấy tranh thủ mua, chứ em không dám ... mua giùm

Đã mua là "chốt" không có cái chuyện "cho em nói lại"

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Có mỗi vụ Off Ninh Chữ ở đâu thôi mà đã 10 trang...

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
huygb nói:
Có mỗi vụ Off Ninh Chữ ở đâu thôi mà đã 10 trang...

Chóng mặt rồi hả bác :D

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
gatre76 nói:
Hay em làm chương trình mua đèn theo nhóm cho xóm mình nhỉ ? các bác vào ủng hộ nhé !
Mua đèn rồi em lại phải mua xe để gắn vào cái đèn nữa Gatre ui. Tốn kém quá:D.