Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Chiều nay cho nóng sốt được không các bác? Dập lửa phải làm gấp mới được nha!

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.865
113
Thấy các bác Previa muốn "dập lửa" làm mình cảm động.
Xin cám ơn các bác Previa. Tình cảm của mình đối với các bác vẫn như bát nước đầy.

Riêng bác Xedaumalai:
Cho dù bác không ghé và đọc còm này thì cũng kệ, tôi không quan tâm nữa. Bởi còm này không phải chỉ gởi cho bác mà cho những anh em Previa. Những người nếu đồng cảm thì sẽ thông cảm với tôi.

Thể theo nguyện vọng của bác không muốn "dây" vào tôi, để tạo điều khiện thuận lợi và cũng làm cho bác yên lòng, kể từ lúc này, ở ngoài đời cũng như trên điễn đàn, nơi nào có bác thì tôi tránh thật xa nơi đó ra!

Và đây cũng là nguyện vọng của tôi. Tôi rất vui vẻ và hạnh phúc khi được tránh xa và quên đi một người như bác!

Hạng C
16/8/11
983
1.284
93
Em bi giờ chỉ giận những ai nhậu chung với em, khi mà em chưa xỉn ... mà ai xỉn rồi ..... khi mờ em chưa xỉn mà bỏ em về em giận lắm .....

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Dập lửa đê... coi bộ cháy nhà thật rồi... coi chừng cháy lan tới PC luôn bây giờ... HT đâu rồi... cứu hỏa cứu hỏa...ò í e ò í e ò í e ò í e ò í e ò í e ò í e ò í e ò í e ò í e ò í e ò í e ò í e ò í e ò í e ò í e ò í e ò í e:3dyte:

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Thấy các bác Previa muốn "dập lửa" làm mình cảm động.
Xin cám ơn các bác Previa. Tình cảm của mình đối với các bác vẫn như bát nước đầy.

Riêng bác Xedaumalai:
Cho dù bác không ghé và đọc còm này thì cũng kệ, tôi không quan tâm nữa. Bởi còm này không phải chỉ gởi cho bác mà cho những anh em Previa. Những người nếu đồng cảm thì sẽ thông cảm với tôi.

Thể theo nguyện vọng của bác không muốn "dây" vào tôi, để tạo điều khiện thuận lợi và cũng làm cho bác yên lòng, kể từ lúc này, ở ngoài đời cũng như trên điễn đàn, nơi nào có bác thì tôi tránh thật xa nơi đó ra!

Và đây cũng là nguyện vọng của tôi. Tôi rất vui vẻ và hạnh phúc khi được tránh xa và quên đi một người như bác!
Căng hỉ. Hôm nào lại có cái thớt cho rút lại nguyện vọng này hôn?

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
:3dcuoi: Căng thiệt!
Thứ 7 mới có tui với BS thôi mà ông Xe Cộ đòi chiều nay...!
Thứ 7 xả xì-rận nè các pác:
1/ Em: 1L
2/ Dungprevia: 1L
...
Địa điểm dễ thôi: Hoặc BBQ Trúc Anh hoặc chổ nào tùy hứng!

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.865
113
Căng hỉ. Hôm nào lại có cái thớt cho rút lại nguyện vọng này hôn?

Mình còn nhân cách và lòng tự trọng thì nguyện vọng muốn tránh thật xa và quên đi loại người đó vẫn còn nguyên giá trị.
Mong các bác vui vẻ và xin đừng nhắc đến nữa nhé.
Xin chân thành cám ơn các bác trong Hội Previa.