Đánh Giá Xe Nhu cầu mua xe A-Class

Tập Lái
31/10/14
11
2
3
44
Bác TriNguyen ơi, Mình ngắm nghía được em A200, bác thấy sao, tư vấn giúp em với bác

Tập Lái
31/10/14
11
2
3
44
Bác HanTinh ơi, được cái giá cả nó phải chăng hơn bác nhỏ, mà nhìn cũng không tệ lắm bác à. Bác cho vài lời về cái xe này nhược điểm ngoài "xấu" ra phải có tốt chứ bác :))))

Bác TriNguyen ơi, Mình ngắm nghía được em A200, bác thấy sao, tư vấn giúp em với bác
Em A200 so với em A250 AMG thì có nhiều cách biệt về TSKT đó bác. Chẳng hạng em kể những trang bị em A200 ko có nhé : gương gập điện khi khóa xe, ghế cơ, đèn bi-xenon ko có ILS (intelligent light system), A250 trang bị gói body thể thao AMG gồm cản trước sau, ốp hông và mâm AMG, ghế A250 trong thể thao hơn, A200 không trang bị camera lùi, máy A250 là 2.0 và A200 là 1.6... còn lại trang bị an toàn và những option khác giống nhau hết bác ạ.
Hiện tại do A200 đang gần hết hàng nên màu sắc sẽ hạn chế hơn đó bác. Nếu bác muốn vi vu thì inbox thông tin, địa chỉ của bác thì bên em mang xe qua cho bác thử nhé.
Giá bán A200 là 1,264 tỷ và A250 là 1,623 tỷ chưa trừ khuyến mãi nhé bác

• Like
Reactions: Thanh Chien
Tập Lái
31/10/14
11
2
3
44
Đừng mua A, C new giá hơn có 100 thui mà xinh lung linh :D
M đang đi Cla ( Anh cùng cha khác mẹ vs A ) khá là buồn, Thấp, hay bị cọ vì khá nhiều điểm mù, thấp, nhỏ hẹp...
Còn nếu là phụ nữ đi đưa đón con trong phố thì cũng tàm tạm :D
M ơi, vậy theo bạn mình không nên mua A ha?
dạo này mình đang bị cuồng A-class
mà nghe nói là ít option, nhưng độ an toàn cao

Tập Lái
31/10/14
11
2
3
44
Em A200 so với em A250 AMG thì có nhiều cách biệt về TSKT đó bác. Chẳng hạng em kể những trang bị em A200 ko có nhé : gương gập điện khi khóa xe, ghế cơ, đèn bi-xenon ko có ILS (intelligent light system), A250 trang bị gói body thể thao AMG gồm cản trước sau, ốp hông và mâm AMG, ghế A250 trong thể thao hơn, A200 không trang bị camera lùi, máy A250 là 2.0 và A200 là 1.6... còn lại trang bị an toàn và những option khác giống nhau hết bác ạ.
Hiện tại do A200 đang gần hết hàng nên màu sắc sẽ hạn chế hơn đó bác. Nếu bác muốn vi vu thì inbox thông tin, địa chỉ của bác thì bên em mang xe qua cho bác thử nhé.
Giá bán A200 là 1,264 tỷ và A250 là 1,623 tỷ chưa trừ khuyến mãi nhé bác

cám ơn bạn nhá, gia đình mình có 5 người, mình đang e ngại vấn đề không gian 4 chỗ của A-class
về độ an toàn , các xe khác là 30%, không biết A-class thì cao hơn không?
vì thường xuyên gặp đối tác nên mình cũng muốn chọn loại ĐƯỢC chút

Hạng B1
1/1/08
84
13
8
Hanoi
cám ơn bạn nhá, gia đình mình có 5 người, mình đang e ngại vấn đề không gian 4 chỗ của A-class
về độ an toàn , các xe khác là 30%, không biết A-class thì cao hơn không?
vì thường xuyên gặp đối tác nên mình cũng muốn chọn loại ĐƯỢC chút
Hixxx E thì ko có ý ép buộc vì e cũng đi dòng hao hao bé A bác thích...
Cơ mà cái bác quan tâm là an toàn thì 1 chiếc xe bự như A class thì ko cân đc hết khi full slot đâu :D
e đó công nhận bán ít nên giá chiết khấu chắc tốt... Nếu cố thêm thì tìm C200 or C250 form cũ 2013 2014 ý.
Giá cũng ngọt nước tận 10 > 12% cơ :p
Ai lại đi gặp đối tác ngồi xe bé tẹo thì ko hợp lém... << lại 1 ý kiến cá nhân :">

Tập Lái
24/10/14
2
1
3
32
Ho Chi Minh City, Vietnam
Cảm ơn anh chủ topic nhiều! Hiện em hiện đang làm đề tài liên quan đến xe Merc (chủ yếu là A-Class) nên có biết vài thông tin về Merc A-Class. Dưới là một bài review, em thấy rất chính xác. Xem xong thấy đã, vì Merc khá nhỏ gọn, vừa với đường xá Việt lại thêm mớ công nghệ :)) nhưng mà có cái cốp xe hơi bất tiện nhỉ? Có anh/chị nào lái thử chưa ạ?
https://www.youtube.com/watch?v=0K-0vkFfUmY
Cảm ơn mn

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng B1
10/9/10
71
16
8
36
Bác Thanh Chien ơi, em thích bác rồi ah, hiii. Bác đang thích 01 chiếc xe đúng nhu cầu đi lại trong phố. Gọn gàng, an toàn là điều đặc biệt của Mercedes-Benz vì được xem là tiêu chuẩn dù A hay S, an toàn là cơ bản.
A250 trông nhỏ gọn nhưng động cơ khoẻ, vận hành nhẹ nhàng.
Em còn nhiều điều muốn chia sẽ với bác về xe A, bác sắp xếp cho em cuộc hẹn, cafe, lái và cảm nhận thực tế nhé. Mua xe nào tính sau ah.

• Like
Tập Lái
31/10/14
11
2
3
44
Bác Thanh Chien ơi, em thích bác rồi ah, hiii. Bác đang thích 01 chiếc xe đúng nhu cầu đi lại trong phố. Gọn gàng, an toàn là điều đặc biệt của Mercedes-Benz vì được xem là tiêu chuẩn dù A hay S, an toàn là cơ bản.
A250 trông nhỏ gọn nhưng động cơ khoẻ, vận hành nhẹ nhàng.
Em còn nhiều điều muốn chia sẽ với bác về xe A, bác sắp xếp cho em cuộc hẹn, cafe, lái và cảm nhận thực tế nhé. Mua xe nào tính sau ah.
ohm, cảm ơn bác, bác nhiệt tình quá. hiện tại mình rất bận chỉ tranh thủ trên đây thui. Có gì mình vs bác hẹn đàm tạo nhé. Còn những gì mà bác thấy ưng ý ở A này, bác chia sẽ luôn cho mình nhé. Cảm ơn bác nhiều.