Hạng C
12/3/10
777
3
18
Re:Những người OTC trầm lặng

MINHSUZUKI nói:
HIhih, tham gia giải là chuyên nhỏ chuyện lớn là BTC tạo sân chơi cho anh em gặp mặt quậy 1 bữa cho thật đã .

OTC là tập hợp những mem yêu Tennis, ko phân biệt trình, Vui-Khỏe-Thân thiện, tạt lon sau khi đã tạt bóng, nên những mem hội đủ mấy điều kiện trên đều nên có chỗ từ tạt bóng cho đến tạt lon trong các ngày hội của OTC chứ Bác.:D;):)

bobotai nói:
phamdna nói:
Em thì tháng 3 hay 4 em đều được hết, nếu có trùng với giải khác thì em cũng ưu tiên giải OTC.

Để đem lại sự gần gũi & thắt chặt thêm tình cảm của các mem OTC trong "Ngày Trở Về" em đề nghị giải này mình nên giới hạn ở nội bộ cho các thành viên đang sinh hoạt thường trực, mem thường ra giao lưu ở Bình Hoà & các mem đã từng tham gia các giải của OTC các lần trước. Các giải sau sẽ open cho các mem mới sau.

em chắc đủ tham gia BTC
@phamnda : có giải em với Bác làm 1 cặp nhe , cả 2 cùng xong phong lê lưới , ở sau để cho lão robe lo haha
hôm trước nhận tin bác mà chưa kịp trả lời , online thì bác có trai bao rồi nên quên luôn , sory bác nhe
Nhắc mới nhớ, cái vụ gái gú mà bác phải bỏ giải nội bộ cuối năm sao rồi bác ? Có tin gi vui chưa ?

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

robert_nguyen nói:
bobotai nói:
phamdna nói:
Em thì tháng 3 hay 4 em đều được hết, nếu có trùng với giải khác thì em cũng ưu tiên giải OTC.

Để đem lại sự gần gũi & thắt chặt thêm tình cảm của các mem OTC trong "Ngày Trở Về" em đề nghị giải này mình nên giới hạn ở nội bộ cho các thành viên đang sinh hoạt thường trực, mem thường ra giao lưu ở Bình Hoà & các mem đã từng tham gia các giải của OTC các lần trước. Các giải sau sẽ open cho các mem mới sau.

em chắc đủ tham gia BTC
@phamnda : có giải em với Bác làm 1 cặp nhe , cả 2 cùng xong phong lê lưới , ở sau để cho lão robe lo haha
hôm trước nhận tin bác mà chưa kịp trả lời , online thì bác có trai bao rồi nên quên luôn , sory bác nhe
Nhắc mới nhớ, cái vụ gái gú mà bác phải bỏ giải nội bộ cuối năm sao rồi bác ? Có tin gi vui chưa ?
vụ gì ? lâu quá em quên rồi , lúc này già cả hay quên hihi

Hạng B2
16/6/11
309
0
16

Bác bị con cá lau kiếng điểm huyệt hay sao mà cứ ờ, ớ, ơ vậy ? [>:p]

Hạng C
21/7/10
858
0
16
43

Ờ. Nghe bác nói mà tui thèm nhậu quá. Bớ letoan, phamdna, tuyen35... hiện hình đi nhậu đê........

Hạng C
21/7/10
858
0
16
43

duonglao nói:
sonnht nói:
:DChắc em giải nghệ quá

Nói hoài, giải nghệ đi !!!
Nghe chưa, giải nghệ đi. Nhường lại cho duonglao, tài cao miệng lớn hơn. Nhá nhá nhá.

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui

sonnht nói:
:DChắc em giải nghệ quá
Doạ dẫm thiên hạ woài nha. Bác nên nhớ đặc văn thù của OTC là trầm lặng vậy đó. Khi có chuyện mới nhào ra. heheheh