Hạng D
16/11/20
2.631
7.860
113
37
Em chóng mắt coi khi nào CT LT-DG với QL51 nó áp dụng như cao tốc HN-HP. Có khi cái CT DG-PT được chạy luôn mà ngày em nói còn chưa đến.

Hạng B1
8/3/22
69
291
53
Ông này toàn nói nhảm ko mà cứ spam suốt vậy.
Anh W đó em nghĩ nhẹ thì kiểu 'attention seeking', đi tìm sự quan tâm của người khác vì cô đơn. Nặng hơn thì là narcissist mức độ nhẹ - kiểu ái kỉ. Em gặp vài trường hợp như vậy rồi, anh biết rồi cứ né họ ra là được. Nó là 1 loại bệnh, đi bác sĩ tâm lý trị thì còn may ra :rolleyes:

• Wow
Reactions: Wuyến
Hạng F
29/10/16
11.568
22.061
113
Pháp
Theo em thì diển đàn là chia sẽ ý kiến chứ chỉ trích cá nhân theo em là không nên ...vì mình phải tôn trọng ý kiến của cộng đồng, có thể lá trái ngược, nhưng đối với họ là đúng và đối với mình thì sai ... Do đó ý kiến thì có thể bài bác, chứng minh, tranh cãi .. Nhưng cá nhân là của họ ...đừng đem cá nhân vào để tranh luận..Vì bải nầy không phải là chia sẽ bệnh tình ... Thân ! :):):):)

• Like
Reactions: Xe1WD
Anh W đó em nghĩ nhẹ thì kiểu 'attention seeking', đi tìm sự quan tâm của người khác vì cô đơn. Nặng hơn thì là narcissist mức độ nhẹ - kiểu ái kỉ. Em gặp vài trường hợp như vậy rồi, anh biết rồi cứ né họ ra là được. Nó là 1 loại bệnh, đi bác sĩ tâm lý trị thì còn may ra :rolleyes:

Bên Đức, trong 1 năm, Chính phủ Đức chi Ngân sách Quốc gia cho Giao thông đường bộ bằng khoảng 118% Tổng thu Ngân sách Quốc Gia trong 12 tháng của Việt Nam,

nên em thấy Việt Nam nên chi Ngân sách bằng mức chi này của Đức để đảm bảo có được Hệ thống Giao thông đường bộ theo mong muốn của người Dân

Đang suy nghĩ ..
Dân VN thì đóng thuế cho chính phủ
Để làm các công trình cao tốc do chủ đầu tư lấy và trích từ ngân quỹ của chính phủ để trả cho họ. Vậy khi làm xong thì dân lại trã tiền cho món mà mình đóng thuế, mua ..sao nó kỳ kỳ ....hơi khó hiểu vụ nầy

trong 1 năm, Bên Liên hiệp Anh, Chính phủ Anh chi Ngân sách cho Giao thông tính bình quân trên đầu người Dân Anh tuy mới chỉ bằng 250% Tổng thu Ngân sách bình quân đầu người Dân Việt Nam

nhưng bên Liên hiệp Anh lại có Hệ thống Giao thông đường bộ rất hiện đại và phần lớn miễn phí đường cao tốc, phải không anh

Hạng B2
2/11/20
121
73
28
Có thu phí ko dừng cũng đỡ kẹt hơn chút chứ bác. Đỡ vào túi của nhóm có lợi ích ở đó.
Ý tôi là cái trạm hiện giờ của nó đấy, còn dùng công nghệ thu vtec, epass thì đỡ vào túi của nhóm như bạn nói.

• Like
Reactions: Xe1WD