Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Theo em mấy chuyện này hoàn toàn thuộc cảm tính cá nhân , người thích người khg thích . Và cũng khg ai có thẩm quyền tự cho mình  là khôn ngoan nhất cả . Nên các bác khỏi cải nhau mất công .
Tỉ như vừa rồi em ngồi con GL450 đời 2009 , nó cũng ồn ngoài trí tửơng tượng của em hồi nào giờ vốn ngưỡng mộ nó . Hay thằng em nó than với em sao con Q7 gì mà ổn quá .
Nhưng nếu em có xiền , em cũng khg ngần ngại làm 1 con GL hay Q7 :D:D
Đường xá ở VN mọi chuyện chỉ là tương đối .

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/6/08
814
321
63
Ho Chi Minh
otosaigon.com
adco nói:
Theo em mấy chuyện này hoàn toàn thuộc cảm tính cá nhân , người thích người khg thích . Và cũng khg ai có thẩm quyền tự cho mình  là khôn ngoan nhất cả . Nên các bác khỏi cải nhau mất công .
Tỉ như vừa rồi em ngồi con GL450 đời 2009 , nó cũng ồn ngoài trí tửơng tượng của em hồi nào giờ vốn ngưỡng mộ nó . Hay thằng em nó than với em sao con Q7 gì mà ổn quá .
Nhưng nếu em có xiền , em cũng khg ngần ngại làm 1 con GL hay Q7 :D:D
Đường xá ở VN mọi chuyện chỉ là tương đối .
Bác nói quá chuẩn.

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
huycl2507 nói:
Khoái GX460 hơn !
bác phải gặp bác vanquan, người dùng cả GX lẫn ML, bác sẽ thay đổi ngay quan điểm
Kể cũng lạ, nếu LX ồn hơn Q7 thì đâu thể êm hơn GL được đâu ta, tại Q7 với GL thì 1 9 1 10 rồi :D

Hạng B2
17/10/10
430
4
0
... E không đưa ra ý kiến bao đồng nhưng "chín Người mười Ý" ... E thì luôn thích TOY, hơn thì LEXUS. Các dòng LEXUS luôn mang đến người cầm vô-lăng và ngồi sau cảm giác dể chịu thư thái ( theo kiểu Á Đông, mang tính tập thể gia đình ), còn các xe Đức ( theo riêng E ) chỉ mang đến cảm giác thích thú cho người lái ( chủ nghĩa Cá Nhân rõ rệt ).

LX 570 tuy là dòng xe lớn SUV ( có lẽ là 1 cho đến thờii điểm này ) nhưng vẩn "cảm" được tính Nhân Văn hơn GL,Q7 hay LandRover...

vả lại, vóc dáng của chủ xe cũng quan trọng lắm ! riêng E không tài nào chui ra/vô các sedan thoải mái được ! chỉ SUV và TRUCK thôi !

Hạng B2
7/9/10
101
0
16
46
Dawnglow nói:
Hôm nọ đi nhờ con 570 của ông anh, thấy không êm bằng Q7 hay MDX. Ý em nói là nó vẫn có tiếng zì zì không rõ là của <span style=""color: #ff0000;"">nốp</span> hay của gió. chỉ thấy nó không im lặng như ngồi phòng kính. Và túm lại, với một người ngồi sau thì không hiểu vì sao con này 5tỉ.
Hài là cả ông chủ và anh tài đều k biết 1 chữ tiếng Anh, nên từ khi mua đến giờ đã khoảng 6 tháng nhưng chỉ biết nổ máy và đạp ga. Chấm hết.
Ngồi rảnh, anh tài mang quyền HDSD ra hỏi em, vì k có thời gian nên em mới đọc được 3 cái nhỏ nhỏ là chức năng cruise control, chức năng lên xuống dốc, off - road, chức năng đi đường tuyết, cát, bùn, sỏi...
Ngoài ra còn nhiều vô số chưa đọc hết.
Bác nào chạy 570 rồi thì kể cho ae nghe có chức năng gì nữa để giải thích cho vụ 5tỉ nha.

Em dự chắc bác này nà người Hà Lam Linh lè! hihi!

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
KEKs ONE nói:
... còn các xe Đức ( theo riêng E ) chỉ mang đến cảm giác thích thú cho người lái ( chủ nghĩa Cá Nhân rõ rệt ). 
 ....

Cho Người Chủ !!!

Bác nhầm nhọt sang Trồng Trọt gồi !!!

:):):)