Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam
RE: Những cuộc đua của Enzo Ferrari và các hãng khác

Các bác hãy xem BMW M5 "giết" các em Ferrari 360, Lamborghini Gallardo, Range Rover Sport nè :D

vs. Ferrari 360

[YouTube=bKN-s-aqJbM&feature=related]

vs. Lamborghini Gallardo

[YouTube=hQAmQEoXNkg&feature=related]

vs. Range Rover Sport

[YouTube=xRLa23DAEmM&feature=related]

Hạng F
9/3/06
6.463
3.517
113
Sì Gòn

các bác coi tốc độ tối đa của Enzo nè:
[YouTube=<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/xQhlWt-uv6k&hl=en"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/xQhlWt-uv6k&hl=en" type="application/x-shockwave-flash" width="425" height="344"></embed></object>]

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Đọ xe kiểu chạy thẳng thế này thì ko đánh giá đủ về 1 chiếc xe lắm. Chạy thẳng thì cứ xe động cơ to khỏe là thắng. Phải cho chạy đường có cua thì mới biết được xe nào đẳng cấp hơn chứ :D:D:D Lúc đấy đảm bảo Ferrari 360 ăn đứt Bim M5[8D]

Hạng B2
10/5/07
414
0
0

oh...cho zù SLK with SLR Engine thì cũng xêm xêm nhau chứ sao Enzo bị bỏ xa thế kia,mà cũng do số nữa, SLK auto, còn Enzo chơi bán tự động..còn M5 wa Gallardo thì cũng có thể, gallardo chơi số bán tự động nên vào số chậm hơn là fải...còn cái clip top speed của Enzo xem sướng thật, chạy hơn 300km/h mà camera vẫn ổn định, kô bị lắc lung j` cả...nói chung bài này tuyệt :D

Hạng B1
30/3/05
72
0
0
41

Trích đoạn: heavyrain2408

Đọ xe kiểu chạy thẳng thế này thì ko đánh giá đủ về 1 chiếc xe lắm. Chạy thẳng thì cứ xe động cơ to khỏe là thắng. Phải cho chạy đường có cua thì mới biết được xe nào đẳng cấp hơn chứ :D:D:D Lúc đấy đảm bảo Ferrari 360 ăn đứt Bim M5[8D]
Đúng rồi, đua drag nhiều khi coi cũng chán, làm ra xe xịn rồi đem vào 1 đường đua giựt best lap là ngon, hơn nữa là lấy fastest lap time của mấy chỗ nổi tiếng như Nuerburgring ở Đức mới thấy xe hoàn chỉnh cả công suất, trọng lượng, khả năng cua, thắng, tăng tốc, ... [8D]

Hạng B2
17/11/06
495
0
0

trong cái clip M5 vs F360 hình như con ngựa này ko muốn chạy thì phải. trông nó sao sao ấy nhỉ. còn cái clip top speed enzo thì hay cực. còn cái clip enzo vs SLK thì đúng là thằng lái xe cùi bắp rồi.

Hạng B1
29/5/08
59
0
0

clip M5 vs Ferrari nhìn cái đường đua chán.... ngắn cũn cỡn... mới đạp ga xíu là phải qua thắng....

sao toàn đua 1 đường thẳng mí bác nhỉ... nhìn chán... chắc toàn siêu xe nên chẳng dám lạng lách.....:D:D:D:D

Hạng C
13/4/08
595
0
16

Trích đoạn: anacoda

Các bác hãy xem BMW M5 "giết" các em Ferrari 360, Lamborghini Gallardo, Range Rover Sport nè :D

vs. Ferrari 360

[YouTube=bKN-s-aqJbM&feature=related]

vs. Lamborghini Gallardo

[YouTube=hQAmQEoXNkg&feature=related]

vs. Range Rover Sport

[YouTube=xRLa23DAEmM&feature=related]

Bac' co thay' tieu de` trang nai` ko, nhung ma` cung~ co' the~ la` Ferrari cung~ dc. Ko bik vi` sao em ko ghi dc tieng' viet. nen cac' bac' thong cam~

Hạng C
12/2/08
576
2
18

xe mạnh nhưng còn fụ thuộc người lái nữa chứ

Hạng B2
22/6/08
208
0
0
Vung Tau City

Bác làm em buồn quá[8|]...bác tức chuyện con enzo của bác thua con SLK thì ko sao.[&:] Đằng này lại lôi con Carrera GT của em ra, lại lấy trong phim ra mới oan chứ:mad:. Trong film thắng thua là do thằng đạo diễn chứ nào phải do em Carrera GT.:D
Với lại em có xem một chương trình thử xe trên VTC5. Hôm đó có 2 porsche một Rub với 1 gì đó em ko nhớ, một lambor, một Mer. Hum đó chiếc Rub dẫn đầu mọi thể loại, tăng tốc, rồi tốc độ tối đa. Em còn nhớ chiếc Rub chạy đâu ~ 370km/h đứt lun công tơ mét. sợ thiệt.:D