Tập Lái
31/8/14
8
1
3
41
Chào bác Vinh, bác inbox dùm em màu trắng thì bao nhiêu? màu rẽ nhất thì bao nhiêu? Thanks bác

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Có chắc hộp số CVT là ngon hơn AT không? Về chế độ S có 7 số ảo mà nó ảo thiệt thì đổ đèo coi như là tèo luôn đó bác, ko có thằng điên nào đổ đèo mà rà thắng hoài, thắng nào chịu nổi.
Nhiều bác mới lái xe cứ thích có nhiều nút bấm trên vô lăng nhỉ, càng hầm hố càng tốt, thật ra thì vướng víu thêm thôi, có mấy khi xài, tạo thói quen làm biếng và chủ quan thêm.
.Cũng chả thấy nói năng gì đến back up camera và cả cruise control luôn.
Có mấy nút tích hợp trên vo lăng xài tiện hơn nhiều ví du tăng giảm âm lượng nhạc nhẽo đang nghe ...

Hạng B1
22/10/14
69
30
18
35
Cho mềnh hỏi điều hòa chỉnh cơ có nâng cấp được lên điều hòa tự động không. Miền Bắc mình mùa này điều hòa chỉnh cơ khó chịu lắm, để lạnh thì rét run, để bình thường thì nóng, không bật thì hấp hơi.

Hạng D
2/4/11
2.917
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
Cho mềnh hỏi điều hòa chỉnh cơ có nâng cấp được lên điều hòa tự động không. Miền Bắc mình mùa này điều hòa chỉnh cơ khó chịu lắm, để lạnh thì rét run, để bình thường thì nóng, không bật thì hấp hơi.
Theo em biết là được nhưng thay rất nhiều thứ và rất tốn kém :D

Hạng B2
19/12/10
323
419
63
Cải tiến hệ thống khung gầm đạt tiêu chuẩn an toàn 5 sao của hiệp hội an toàn châu á, cải tiến hộ thống chống ồn cho toàn bộ vỏ xe đạt độ ồn tốt nhất trong phân khúc B, ngang với một số phân khúc C, có vài hình ảnh mô tả:
Đạt độ ồn dưới 70db quá tốt so với phân khúc B:
Những điểm mới trên Honda City 2014 vừa ra mắt

Hệ thống khung gầm vỏ xe...được Honda cải tiên toàn diện
Những điểm mới trên Honda City 2014 vừa ra mắt