Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
4/4/16
248
308
63
Tp HCM
Kẹt nặng nhất là (1) góc giao lộ Ng Văn Linh & Ng Hữu Thọ ; và (2) cầu Kênh Tẻ
Giải pháp
(1) nghe nói Phú Mỹ Hưng sẽ làm cầu vượt/vòng xoay ở giao lộ; đổi lấy đất bên Phước Kiểng
(2) phóng cầu từ Lê Văn Lương thẳng qua Q4
E nghĩ chắc kẹt thêm độ dăm năm nữa thoai bác Hổ :D
Thông tin này bác nói có cơ sở đó. Em cũng được biết thông tin này. Trục Nguyễn Hữu Thọ sẽ được nâng cấp mạnh, nút giao thông NVL-NHT có hầm chui và cầu vượt, cầu kênh tẻ 2. Khu dân cư chỗ cầu kênh tẻ sắp bị giải tỏa hết rồi. Em gặp khách ở khu vực đó người ta đi tìm mua đất nói vậy

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
24/7/13
46
102
33
Dọc NHT từ cầu Kênh Tẻ xuống tới HP gần như không có nhà ở nhỏ lẻ. Xây dựng các cao ốc dọc NHT sẽ làm trục Bắc-nam Thành phố đẹp lung linh nhé. Theo ngu ý, khu nam đang bị đè gom hàng bằng các chiêu trì hoãn gây ức chế hạ tầng thời điểm này, sau khi các BB gom xong, thì sẽ xem sao nhé. Phần thuởng chỉ dành cho người có tầm nhìn.

:3duongbia: Bác đánh chứng chắc cũng nằm trong đội lái, tay to.. nên rành quá

Tập Lái
1/4/06
6
3
3
Thông tin này bác nói có cơ sở đó. Em cũng được biết thông tin này. Trục Nguyễn Hữu Thọ sẽ được nâng cấp mạnh, nút giao thông NVL-NHT có hầm chui và cầu vượt, cầu kênh tẻ 2 nối Lê Văn Lương với Nguyễn Khoái. Khu dân cư chỗ cầu kênh tẻ sắp bị giải tỏa hết rồi. Em gặp khách ở khu vực đó người ta đi tìm mua đất nói vậy

Lê Văn Lương mà nối với Nguyễn Khoái được thì giỏi quá

Status
Không mở trả lời sau này.