Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113
Trận tử chiến giưa XNL và TFC:

Phóng viên Chú Lùn :

Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113
Tất cả mọi nguời đều vui mừng trước bàn thắng vàng của xóm !!

Petrol cũng mừng không kém

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
HoDacDan nói:
kittyharry nói:
HoDacDan nói:
help nói:
XNL thua là do lão Hodacdan đảo ngũ sang FFC ,tiết lộ hết các yếu huyệt của XNL .

Hê hê , bác nói hơi ác, em ko đào ngũ, đội bóng nào cũng là đội của OS hết , vui là chính mà các bác,mà cũng chính vì vui mà em hay có mặt ở các chi hội thiện cảm và thân tình, mong góp sức của mình vào để góp vui với mọi người, phần nào do tài hèn sức yếu thì em chịu thua thôi. Năm nay không thắng được thì năm sau thắng , vẫn mong Xóm cứ cố gắng duy trì luyện tập , trước là sức khỏe , sau là vui vẻ.
Năm ngoái em cũng tập thường xuyên với đội của xóm , nhưng đến khi thi đấu ( giải gì đó em quên tên) thì em không được đá, chuyện cũng không sao nhưng khi thấy trong đội hình của Xóm có vài cầu thủ không phải là thành viên OS thì em mới hiểu là em đá dở quá , trình ko bằng mấy cầu thủ mượn nên ko được buồn mà phải vui vì tinh thần tất cả cho thành tích
@ Phi Trau : trong luyện tâp , bác và em đi cặp với nhau cũng hợp rơ lắm , nhưng chắc ko có duyên nên em ko có dịp cùng chạy với bác trong một đội hình, hi hi , hẹn bác lần khác vậy. Chúc bác và các bác trong XNL luôn khỏe và vui vẻ.
Giải này các đội thi đấu trong tình hình trời quá nắng nóng, sức khỏe xuống rất nhanh, mau mệt , em nghỉ đó cũng là một yếu tố tác động đến chuyện thi đấu của các cầu thủ, thôi thì lực bất tòng tâm, mong giải năm sau BTC sẻ chú ý hơn về chuyện này.

Hèn chi với "niềm đau chôn dấu" năm xưa, bác HDD đã âm thầm đăng kí với FFC để "rửa ...ục", nhưng rất tiếc lãnh đạo đội FFC đã o cho bác ấy đá trận gặp XNL, chứ o tỉ số o dừng lại 1-0, mà là 2-1 nghiêng về XNL
:D

He he , em đâu đến nổi như con cá nục vậy bác. Em đá hay ko đá hay tỉ số có bao nhiêu cũng ko quan trọng bằng những điều khác bác à , Giải đã kết thúc tốt đẹp và ai nấy đều vui vẻ là mừng rồi . Trong bóng đá, cái được đều thuộc về tập thể, ai cố gắng làm một mình thì thất bại là điều tất yếu.
Thứ tư có tập ko để em ra ké chút ? dạo này phải tập để có sức làm chuyện khác chứ, hi hi. Thân ái !
Tối nay ra sân nhe bác, rửa ...ục bằng nước mía:D

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Đẹp lắm bác "pê đê" ui!
Ống 135 Nikon rất ngon nhưng hình như lấy nét không nhanh bằng Canon phải không bác?:cool: