25/2/13
1.085
10.258
113
bác cứ nghĩ sang tên mà dễ =)) chỉ được ở trong nhà ngoại nó mua,có thể kết hợp làm trong công ty nhà vợ chứ ko có cửa dc sang tên đâu ạ
bác có nghĩ ng giàu họ khờ ko.tất nhiên là ko rồi.hehe.chả có lý do gì phải sang tên cho thằng rể.vẫn đứng tên các cụ hết.
Sang tên là em nói vắn tắt, phải có đường đi của nó :)

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
bác cứ nghĩ sang tên mà dễ =)) chỉ được ở trong nhà ngoại nó mua,có thể kết hợp làm trong công ty nhà vợ chứ ko có cửa dc sang tên đâu ạ
bác có nghĩ ng giàu họ khờ ko.tất nhiên là ko rồi.hehe.chả có lý do gì phải sang tên cho thằng rể.vẫn đứng tên các cụ hết.
ng giàu họ ko ngu nhưng rước dc con gái của họ chứng tỏ là chàng rễ khôn rồi,,,

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
ng giàu họ ko ngu nhưng rước dc con gái của họ chứng tỏ là chàng rễ khôn rồi,,,
khôn cũng chả tới lượt sang tên đâu bác ợ =))
tạo điều kiện công ăn việc làm,xe cộ này nọ thì dc chứ đất đai thì đừng mong xí phần :D
ko nói rể,con dâu thời nay muốn dc sang tên cũng đâu có cửa .
coi phim gì của lý nhã kỳ với việt anh đóng chung là rõ :D gió nghịch mùa hay gì gì đó ấy

8/8/16
1.734
2.891
113
Mình để ý ở đại học, đa số dân Tp xếp hạng cuối.
Ra trường thì làm lính cho bạn ở tinh hay làm chắp vá nhiều nghề , dựa vào vốn cha mẹ mới sống dc
Bắt đầu thì chỉ có mua đất dân ở tỉnh đã có sổ sau khi test các kiểu
Tránh xa vùng sốt mạnh

• Like
Reactions: BillyWilly
8/8/16
1.734
2.891
113
Khi bán chớ gian dối, pr quá sự thật kẻo mang họa.
Tiền kiếm dc mà lòng cô độc.
Không Cô Đơn nhưng Cô Độc

Nhớ lâu lắm rồi có đi xe Hoa Mai từ Vũng Tàu về SG, ngồi sau 1 chị cũng cỡ 29 30 gì đó. Mình ngồi sau nên tình cờ thấy chị ấy nhắn tin với thằng Ấn độ là đồng nghiệp hay mới quen ở hội thảo hay sao đấy. Đại loại là chị ấy đi hội thảo ở VT, và có chịch nhau khí thế với thằng kia. Lúc trên xe về SG, thằng kia có nt hỏi là nó chịch mạnh quá có làm chị ấy đau ko? Chi ấy trả lời là đau nhưng rất thích. Cái đặc biệt là chị này nt xong là xóa toàn bộ tin nhắn. Một lát sau có a chồng gọi dt để đón. Chị ấy nc với chồng nũng nịu ngọt ngào éo chịu được. Lúc tới nơi thấy anh chồng và con đi đón bằng xe hơi. Cũng ko để ý xe gì.

Nhiều khi mấy a trên này cười DLV nhưng ko biết đầu đang mọc sừng tua tủa.

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
dân nghèo thì thường ý chí vươn lên tính nhẫn nhục cao hơn các cô cậu ấm
nhưng mấy cô cậu ở tỉnh làm sếp nhưng vẫn dưới cấp mấy cô cậu siêu giàu con của giám đốc chủ tịch :D

• Like
Reactions: Mot thoi de nho 2