Hạng B2
17/5/07
310
102
43
Ra Khang phong góc trần bình trọng an duong vuong gắn phát xong, ship chi mất tgian bác ơi.

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Ra Khang phong góc trần bình trọng an duong vuong gắn phát xong, ship chi mất tgian bác ơi.
bác cho em xin cái giá được ko bác. Gắn có pac luôn đúng ko bác imid hoạt động bình thường luôn chứ ạ?

Hạng B2
17/5/07
310
102
43
giá mình k nhớ rõ , nhung thay co day du , mình gắn sony cho e i20, mấy nút cân chỉnh tren vo lăng tích hợp ok hết!
bác alo 090 9371658 hỏi nhé!
thân

• Like
Reactions: thangmsu
Hạng B2
8/9/15
108
114
43
37
Các bác cho e hỏi ngu tí. E mới lấy CRV 2.4TG hồi tháng 10, không biết do e để ý kĩ quá hay sao mà mỗi khi e chạy xe về nhà, xe đã tắt máy mà chỗ động cơ phần phía trên bánh bên phụ ( khu vực két làm mát) e nghe có tiếng xè xè giống như là tiếng nước đang sôi hoặc có gì đó bị xì vậy mở nắp capo ra thì nghe càng rõ, tầm vài tiếng khi động cơ hết nóng thì âm thanh đó cũng hết.(lúc trước e chạy mazda6 thì ko thấy hiện tượng này). Như vậy có bthuong ko các bác?. Mong các bác thu vấn giúp e ạ. Thanks

2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.517
93
Các bác cho e hỏi ngu tí. E mới lấy CRV 2.4TG hồi tháng 10, không biết do e để ý kĩ quá hay sao mà mỗi khi e chạy xe về nhà, xe đã tắt máy mà chỗ động cơ phần phía trên bánh bên phụ ( khu vực két làm mát) e nghe có tiếng xè xè giống như là tiếng nước đang sôi hoặc có gì đó bị xì vậy mở nắp capo ra thì nghe càng rõ, tầm vài tiếng khi động cơ hết nóng thì âm thanh đó cũng hết.(lúc trước e chạy mazda6 thì ko thấy hiện tượng này). Như vậy có bthuong ko các bác?. Mong các bác thu vấn giúp e ạ. Thanks
Nên mang ra hãng cho nó ktra. Để vài tiếng mới hết nghe thì e nghĩ ko bình thường. E chưa thấy xe nào bị vậy (ý e là các xe hiệu khác, kể cả con xe cùi của e :)

• Like
Reactions: Carpro87