Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Thì h nó khai tử luôn đổi qua 3.5 "hít khí nén" đó :p.
Khai tử là đúng rồi bác,, thời V8 đã là dĩ vãng rồi mà,,, động cơ hút khí tự nhiên mà mấy ô cứ so sánh vố mấy con turbo thì ko đúng cho lắm,, ahh quên còn động cơ V8 6.2L xịn xò mới dc lắp thuộc hàng Vip nữa chớ :D

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Khai tử là đúng rồi bác,, thời V8 đã là dĩ vãng rồi mà,,, động cơ hút khí tự nhiên mà mấy ô cứ so sánh vố mấy con turbo thì ko đúng cho lắm,, ahh quên còn động cơ V8 6.2L xịn xò mới dc lắp thuộc hàng Vip nữa chớ :D
so chứ bác. mấy con Turbo như của Merc thấy người ta lôi ra đua ăn đứt cả mấy con hút khí tự nhiên á mà. căng bản là tùy vào giá trị chiếc xe thôi, mà nếu xe điện sạc 1 phát đi dc 7 800km e cũng làm 1 chiếc, đi cho khỏe chứ ba cái xe xăng dầu nào là rung, hạ âm, tiếng máy... cá nhân e là k thích lắm :p. Cũng như hồi xưa mấy cha theo "đạo" hành giò cứ bảo chạy AT là Pê Đê ấy.

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Bán ế nhất luôn.
Hình như cụ nhầm, năm ngoái ở VN nó bán phải cỡ 1000 con, nó còn nói là bán một mình Land chấp BMW bán cả hãng mà.
Nên nếu mà xét riêng X7 hay giá gần nhất với Land là GLS thì nói nó bán ế nó vã cho vêu mồm.
Phải nói là vd như gần đây xe chính hãng cũng nhiều option một chút thì cảm giác có thể ôm xe hàng ngày, mà kinh nghiệm là sau tầm 5 năm, đi quen dần dần mất cảm giác muốn đổi xe, nhưng ôm xe Đức thì đúng là nhanh chán, toàn đi xem review hãng khác, cũng ko hiểu vì sao.
Team Đức có G với 911 là em cảm tưởng có khả năng gắn bó được lâu dài, nhưng mà chưa được thẩm, đang zòm ngó Pors mấy nhát rồi mà sợ đến lúc mua được thì cũng hết máu mê xe rồi.
Ko chắc là cỡ 1000 con nhưng em nhớ là cuối năm ngoái sát Tết, bám càng đi theo thấy bán kinh lắm, mỗi tháng toàn bàn giao cả trăm xe, ko kiếm đc con nào nên bỏ kèo đi mua Lex.

Chỉnh sửa cuối: