Hạng B2
4/6/13
307
887
93
Toàn xe của bọn lót sơ, và chỉ có lót sơ mới ko mua nổi con xe mới mà phải ôm mãi 1 con đến 8-10 năm.

Trùm Cô
27/11/07
854
46.447
93
Các bác chia sẻ thời gian sở hữu xe của mình đi cho mọi người tham khảo.

Em mở hàng. xe em Mazda Premacy 11 năm, không phàn nàn gì về chất lượng. Tuy nhiên năm sau em sẽ đổi xe do F1 nhà em cao hơn người lớn rùi, không vừa hàng 3 nữa.

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Ở Việt Nam chắc cũng vậy, LandCruiser được giữ lại lâu nhất vì ít đi, hao xăng quá ai chịu nổi.
Landcuiser ở VN toàn ông chủ mới mua , dù rất tốn xăng nhưng những con này ở VN thường được chủ nhân đi lại rất nhiều đó bác. Họ có tiền nên điều quan trọng họ cần là sự thoải mái ít mệt mỏi khi phải hành trình thường xuyên trên những quãng đường xa chứ ko tính đếm gì xăng cộ đâu bác
Những con ít đi phải nghĩ đến mấy con xe sang thanh cảnh chú yếu phục vụ nhu cầu đi ngoại giao , vd Mer S class, range rover.....E từng thấy nhiều đại gia sở hữu song song cả cặp : Landcuiser & mer s400 . Con Landcuiser phục vụ cày quốc công việc đi lại nhiều hàng ngày , con Mer S400 thì họ chỉ đi ngoại giao , đi chơi thôi

Hạng B2
20/9/10
118
129
43
Cái bài này viết ra với thực tế thu thập ở nước khác, nếu so sánh với Việt Nam chỉ có tính chất tham khảo chơi thôi. Việt Nam mình không phải ai mua xe cũng vì cái xe nó tốt cả, đấy là cái mà toyota nắm rất rõ và làm rất tốt, gọi toyota là thánh cũng phải, thánh nên biết cách làm thị trường, cái mà nhiều hãng khác không làm được từ mấy chục năm trước

Tập Lái
12/3/15
40
70
18
50
-Các gia đình có thể chất lên Expedition trẻ em, hàng hóa hoặc bất cứ thứ gì khác và có thể kéo bất kỳ thứ gì họ muốn như cano, du thuyền , nhà di động
-Mình rất ngưỡng mộ xe này.
-Toy corona 1987 đến giờ này 30 năm rồi, vẫn xài tốt chưa làm máy, zin từng con ốc.
http://quasinhnhat888.com/pro-categ...guoi-that-dat-set-theo-anh-handmade-tuong-3d/
Dạo này chất lượng bài viết của OS đi xuốg quá
Ford chiếm ưu thế trong việc được lòng chủ nhân và khiến họ không muốn đổi xe khác sớm.
http://quasinhnhat888.com/pro-category/nan-tuong-chibi-dat-set-nguoi-that-theo-yeu-cau-hinh-anh/
Chất lượng bài viết của OS đi xuống là do có những bài viết như của bạn đó. Ngay post đầu tiên là đã spam quảng cáo lung tung rồi.