Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
B_O_S_S nói:
Em còn thấy 1 cái rất dễ làm, thấy được hiệu quả tức thì, ko mất nhiều thời gian ..... các bác có đoán được ko?

cái này bác PreviaLady đã làm cho rất nhiều anh em trong hội

xe zin nào cũng nên làm ngay và luôn
Vụ gì vậy bác? Bộ nhún hả????

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Tphuc nói:
B_O_S_S nói:
Em còn thấy 1 cái rất dễ làm, thấy được hiệu quả tức thì, ko mất nhiều thời gian ..... các bác có đoán được ko?

mặc áo giáp cho toàn bộ máy và hộp số đó bác:D:D:D:D:D

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
CHIEUCUONG nói:
Tphuc nói:
B_O_S_S nói:

mặc áo giáp cho toàn bộ máy và hộp số đó bác:D:D:D:D:D
Em làm "ngay và luôn"... từ lúc mới lấy xe! :D

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Hiệu quả là sao các bác? Tránh bị cọ quẹt đá văng, ngập nước hả? Vậy xe mình có cần trang bị giáp gì không? Sao không thấy bác Previa Lady quảng cáo ta?

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Tphuc nói:
Hiệu quả là sao các bác? Tránh bị cọ quẹt đá văng, ngập nước hả? Vậy xe mình có cần trang bị giáp gì không? Sao không thấy bác Previa Lady quảng cáo ta?
he he bác dũng chỉ giỏi nhậu chứ không có giỏi quảng cáo đâu,áo giáp của phương phát lúc này làm bằng inox luôn rồi không còn xài thép nữa giá bảo đãm nhẹ nhàng chi trả cho anh em previa club

• Like
Reactions: Previa1996
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Tphuc nói:
Nó là tấm thép che toàn bộ lườn dưới của máy và hộp số. Các bác để ý khi chạy các đường xấu thì "bà" Previa rất dễ cạ gầm, trong trường hợp này thì tấm thép sẽ đỡ các va đập, tránh bị bể lốc máy hoặc hộp số.
Chỉ có điều để ý là khi lắp tấm chặn này không được để cho nó đụng với lốc máy, sẽ sinh ra tiếng ù trong xe!

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
hehehe các bác đã đoán sai hết rùi :D

đúng là tấm giáp chắn lốc máy cũng rất quan trọng, nhưng hiệu quả ko thấy ngay được bằng cảm giác

cái nâng cấp này sẽ thấy ngay, cảm giác thật "Yomost"

Bác PreviaLady vào quảng cáo đi

Hạng B2
10/3/10
149
3
18
HCM
shoptructuyen.vn
Chắn như thế có tác dụng phụ gì ko? Đi dính sình? Rửa xe khó nên lâu ngày bị sét? rồi kín quá có nóng máy ko? em cũng đang coi coi hiệu quả sao rồi làm ấy.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
thomasfrance nói:
Chắn như thế có tác dụng phụ gì ko? Đi dính sình? Rửa xe khó nên lâu ngày bị sét? rồi kín quá có nóng máy ko? em cũng đang coi coi hiệu quả sao rồi làm ấy.
Tất nhiên là phải đục các rảnh thoát gió. Cũng trống nên chắc không làm nóng thêm. Sét thì em chưa thấy!