Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
chuong ga nói:
Đạo ca CC có hình không cho em nghía cái bảo bối ấy để em đặt bác Dũng một bộ.
bác a lô em là có à

Hạng B2
21/7/12
314
25
18
Cái vụ mấy thanh cao su này chắc còn mỗi em chưa làm,hihi. Để hôm nào em rảnh chạy lên làm phát mới được.

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
Tphuc nói:
CHIEUCUONG nói:
Tphuc nói:
B_O_S_S nói:
Em còn thấy 1 cái rất dễ làm, thấy được hiệu quả tức thì, ko mất nhiều thời gian ..... các bác có đoán được ko?

cái này bác PreviaLady đã làm cho rất nhiều anh em trong hội

xe zin nào cũng nên làm ngay và luôn
Vụ gì vậy bác? Bộ nhún hả????
mặc áo giáp cho toàn bộ máy và hộp số đó bác:D:D:D:D:D

He he, vậy là mình đoán đúng ý bác BOSS.

PS: @bácBOSS: hôm trước thấy xe bác đậu chổ trường Phan Đình Phùng, Q3. Bác có công việc gì ở đó vậy? Đệ tử gái của mình đang học tại trường này.

vậy là đệ tử bác học chung trường với lính của em ;)

có khi đưa đón gặp nhau rồi ko biết

Hạng B2
10/3/10
149
3
18
HCM
shoptructuyen.vn
Đang khoái làm cái bộ cao su này, nghe bác BOSS quảng cáo nghe khoái quá hihih. Tiếc cái đám cao su zin mới thay luôn, bỏ thì thương vương thì tội ấy.

Hạng B1
4/3/10
57
0
8
Mấy bác độ chế hoa hậu già nhìn đẹp quá. Sẵn cho em hỏi mước làm mát mình dùng nước máy được không? Em sợ dùng lon xanh xanh nó ăn mòn két nước quá

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
MŨI NHỎ nói:
Mấy bác độ chế hoa hậu già nhìn đẹp quá. Sẵn cho em hỏi mước làm mát mình dùng nước máy được không? Em sợ dùng lon xanh xanh nó ăn mòn két nước quá
Nước chuyên dùng thì vẫn tốt hơn!

Tập Lái
15/5/12
3
0
1
mấy cái cao su này ở sài gòn tụi em xài lâu rồi sao phải oder taobao cho cho cực vậy bác,cái mà Lâm đang nói không phải đâu bác mà là bí kíp độc môn của phuong phat
Gia do 1 bo cao su truoc sau la bao nhieu vay ban.

Tập Lái
15/5/12
3
0
1
Bảo bối này em cũng đã xài, "người thường" chỉ xài 4 thanh, em đặc biệt được xài tới 6 thanh lận! :D
Làm giảm độ xóc, tưng của Previa một cách rõ rệt! Trong hội khá nhiều bác đã xài cái này của bác Dũng và "hình như" toàn bộ mấy em Previa do bác Dũng "gả" đều được gắn bộ này!
Cho minh hoi bac dung lam 1 bo cao su do bao nhieu tien vay ban.